หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม...  (อ่าน 7265 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดป้อเราแก่อีกปีแล้วเหรอเนี่ย  กึ๋ยๆ
็HBD ด้วยคน

สุขภาพ |ท้องไส้| แข็งแรงนะ  เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
สุขสันต์วันเกิดค่ะ ยิ้มน่ารัก

(ก่อนเด็กนรก~ เย้ ลันล้า)

สสวกครับป้อ ฮี่ๆ
HBD ครับท่านอู๊ ขอให้การงานเจริญก้าวหน้าเน้อ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สุขสันต์วันเกิดจานวีครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ
มันมาแล้ว

ฮือๆ~
ว่ามาเร็วกว่ามันแล้วนะ ง่ะ

แต่ก็สุขสันต์วันเกิดครับน้อง  ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขอบคุณค้าบบ  ฮิ้ววว

ครับ  สุขสันต์วันเกิดครับ  ขอให้มีสุขเยอะๆ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ช้าไปแล้ว 

แต่ก็ HBD ย้อนหลังได้นี่

ได้เลขอายุใหม่  ขอให้เกิดสิ่งดีๆใหม่ๆในชีวิตนะครับ

โล่ง
 เกย์ออก                      เกย์ออก
เกย์ออก                      เกย์ออก
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
เกย์ออก                      เกย์ออก BD นะ อู๋ ขอให้ อยู่กับบิวนานๆ  ฮี่ๆ
มาช้ายังดีกว่าไม่มา

ขออวยพรให้มีความสุข ไร้โรคภัยเบียดเบียน ผอมเพรียวในเจ็ดวัน ไม่จน ไม่เจ็บ อยากได้อะไรขอให้ได้(แล้วมาแบ่งกันนะ) มีแต่เรื่องสนุกๆทำทั้งวันทั้งคืน สมหวังในเรื่องชีวิตและความรักครับ  ปลื้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวกครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2] 3