หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด แพนด้าบ้ากาม...  (อ่าน 7267 ครั้ง)
ไม่แน่ใจว่าเป็นชื่อใครกันแน่ ใช่พี่คิดตี้ป่าวคะ

ยังไงก็สุขสันต์วันเกิดเน้อ  ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .
หวัดดีปีใหม่ครับ
ขอให้พลานามัยแข็งแรง
และจิตใจผ่องใส

มีความสุขมากๆครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อู๋... ธนาธร  ฮี่ๆ

สวัสดีวันอังคาร  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ตั้งผิดรึเปล่านี่  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
ถูกแล้ว  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ถูกแล้วครับ ตกใจ + ดีใจมาก ยังไงก็ขอบคุณนะครับ ยิ้มน่ารัก
ปล. วันนี้เป็นวันเกิดแม่ผมด้วยครับ ยิ้มน่ารัก ขอให้แม่มีความสุขมากๆนะครับ

สุขสันต์วันเกิดพี่อู๋กับคุณแม่นะคะ มีความสุขทั้งคู่เลยนะคะ

อรยังว่างนะคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ ทั้งสองท่านเลย  ฮิ้ววว
สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

(วันเกิดทั้งที เลี้ยงหมูกระทะ รึเปล่า  ฮิ้ววว)

<3.

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอให้หล่อพอประมาณ ขอให้รวยพอประมาณ ขอให้ชีวิตมีความสุขเพียงพอ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ยิ้มน่ารัก

(วันเกิดทั้งที เลี้ยงหมูกระทะ รึเปล่า  ฮิ้ววว)

1 เสียงครับ

งบน้อย
สสวก ค่า
 ยิ้มน่ารัก

(รอเด็กนรกมา)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดนะคะ ขอให้อู๋และคุณแม่แข็งแรงๆ ร่ำรวยๆ นะคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
HBD นะคะ   ฮิ้ววว

มีความสุข ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง แฟนรักแฟนหลงค่ะ 

เลวยั้นเงา
สุขสันต์วันเกิดครับ
Happy meal
Happy three friends
Happy จาก Dtac
Happy Birthday ค่ะ

หน้า: [1] 2 3