หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563853 ครั้ง)
ลา ไปรับนานา ที่บ้าน  (อิอิ)

จะไปถ่ายสารคดี ฝนตก  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก
สวัสดีค่ะ
มาลาไปเรียนต่อต่างประเทศแล้วนะ
ก่อนจะไปเนมก็ขอโทษชาวบอร์ดฟอนต์โดยเฉพาะอย่างยิ่งพี่แอนที่อารมณ์รุนแรงไปหน่อย
 พี่แอนเป็นสุภาพบุรุษเสมอค่ะ
คราวนี้ขอลาจากกันด้วยดีนะคะ
ไปจริงๆแล้วค่ะ บ๊ายบาย

...เนม...

อ้าว

อยู่ต่างประเทศก็ปั่นได้นะ

เหมือนที่ลุงบางคนติดปั่นจากต่างประเทศจนเสียผู้เสียคนมาแล้ว

งบน้อย
เช่น  ป้าปริก  ลุงป๋วย  ลุงด๋อย  เป็นต้น  คนหลังนี่หนีหายไปเลยครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ลุงด๋อยหายไปเกือบปีแล้วอ่ะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 หน้ามึน นอนก่อนนะคะ

กินยาแล้วตามันจะปิดน่ะ   หน้ามึน

เลวยั้นเงา
อ้าวเฮ้ย...อะไรฟะ

งง

เนมเฮ้ย.....

งั้นเหรอ

กินรอบวง
บ๊ายบาย โชคดีนะ

เรายังต้อนรับอยู่เสมอนะ ยิ้มน่ารัก

เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ลาก่อนครับ ..

ท่านอดีตนายกและคณะ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ลาก่อนครับ ..

ท่านอดีตนายกและคณะ

ฮิ้ววว ฮิ้วววว...ยินดีๆๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาไปนอนแล้วค่ะ ^^
พรุ่งนี้มีสอบภาคเช้า  หน้ามึน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ลาไปกองทัพบก
ลาก่อนทักกี้
ลาไปอ่านหนังสือสอบค่ะ
(อย่างแนว  พรุ่งนี้วันเสาร์ก็ยังมีสอบ)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 ... 16 17 18 19 20 21 22 [23] 24 25 26 27 28 29 30 ... 186