หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563849 ครั้ง)

ลาก่อน โพสต์ที่จะโดนลบ ฮิ้ววว

(ถ้าหมีไม่หมี)

งบน้อย
หมีมีจู๋ด้วย?

ลาก่อนจ้ะ  ฮี่ๆ เดี๋ยวโดนตื้บ

ลาไปนอน   ง่วงจนจะหลับคาคอม

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
ลาไปสถานีครับ  เกย์แอบ

เดินๆๆ 300 เมตร

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาล่ะ ไปอ่านหนังสือสอบโอฯ

ไปอาบน้ำนอนแล้วครับ

เพลียมาก ราโทสวัสดิ์
 ง่ะ  ง่วง 

-------------------------------

ไม่ไหวแล้ว....ไปนอนก่อน

ตัววูบ ๆ มึนหัวอย่างรุนแรง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิ.ย. 2006, 18:27 น. โดย นางสุวรรณมาลี~* » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
 ฮิ้ววว ไปหออีกแล้ว เจอกันศุกร์หน้าเน้อ

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาไปดูหมอแล้วครับ  เขาแม่นมากๆแถวสะพานใหม่  ฮี่...

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
จะลาแล้วครับพรุ่งนี้เรียน

ไม่ได้อาบน้ำเช้ายันเย็น + เล่นnonstopมาเกือบจะ12ชม. + มึนๆ = เน่า

ง่ะ
หึหึ ลาไปซักผ้า +  ให้ข้าวแมว +  ปลุกคนไปเรียน

ฮิ้ววว  เจอกันตอนมืด ๆ ค่ะ....

เอือม

--------------------------------------------------------

ฮิ้ววว ไปแล้วค่ะ....หาอะไรกิน +  แวะร้านหมอ + 7-11
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิ.ย. 2006, 19:48 น. โดย นางสุวรรณมาลี~* » บันทึกการเข้า

เลวยั้นเงา
ลาไปนอนครับ  ว่าจะนอนตั้งแต่เมื่อคืน ทำงานติดลมอีกจนได้ หน้ามึน

Today you , Tomorrow me.
ง่วง ลาไปอาบน้ำนอนละ หน้ามึน
 ฮิ้ววว          หาข้าวกิน  + อ่านหนังสือค่ะ

สอบการจัดการงานผลิตพรุ่งนี้         ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ขอบคุณ nuut ที่ทำให้ผมมาเจอที่นี่ ขอบคุณทุกคนในนี้ ที่ทำให้ผมมีเพื่อนคุยเยอะ สนุกสนาน เฮฮา มีสาระ ในตอนนี้ผมคงไม่มีอะไรดีแล้วมั้ง ขอลาจากที่นี่ครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23 ... 186