หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563843 ครั้ง)
ลาล่วงหน้า (ชั่วคราว)

พรุ่งนี้ไปแอดเพิ่ม แล้วก็เริ่มเรียนแล้วค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ลาไปปั่นกระจู๋อื่นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลาก่อนครับ ยิ้มน่ารัก

ไปละค่ะ
ราตรีสวัสดิ์

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไปนอนล่ะค่ะ
พรุ่งนี้เรียนเช้า

ปล. เบื่อเพลงไทเทที่ร้องว่า ปวดหัว ปวดฉี่ อะไรนั่นอะ
ฮอตเวฟเปิดโคตรบ่อย เอือม
อีกสักพักจะลาเข้าห้องชั่วคราวนะคะ 

ลากน้องชายเข้าห้องก่อนค่ะ

เมา   ง่ะ

เลวยั้นเงา
ลาก่อนเพื่อนนัท

ตูข้าไม่สามารถต้านทานความง่วงไว้ได้  ฮือๆ~

Good night หน้ามึน sleep tight
ลาไปนอน
ตื่นมาตั้งนานแล้ว พึ่งรู้ว่า 6 โมงกว่าอยู่เลย  เหลือบ

ฮือๆ~ ...

ตอนนี้ไข้เลือดออกระบาดในครอบครัวลั่นแล้ว ... ทั้งน้องทั้งพี่
แต่ .. ลั่นเคยเป็นสองครั้งแล้ว .. ไม่น่าจะเป็นอีก
วันนี้ คุณพี่อีกคนก็จะไปตรวจเลือดดูเหมือนกัน
พยายาม อย่าให้ยุงกัดกันมากนะค่ะ ไข้เลือดออกอันตรายค่ะ
ถ้ารักษาไม่ทัน ..
 ง่ะ

ขอเตือนทุกคนด้วยความเป็นห่วงนะค่ะ

ขอลาไปอาบน้ำค่ะ  ยิ้มน่ารัก
ดูแลตัวดีๆนะจ้ะ ยิ้มน่ารัก
ลาไปปั่นต่อครับ เกย์แอบ

ลาไปงีบครับ เพิ่งกลับมาถึงบ้าน เหนื่อย  อี๋~

ปล.ลั่นจ๊ะ พี่ลั่นผู้ชายผู้หญิงอ่ะ  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 ยิ้มน่ารัก ผู้ชาย  เกย์ออก
สนใจป่ะ

ลาไปโต้รุ่ง  (อิอิ)

ใต้รุ่ง ฮิ้ววว
ฮ่าๆๆ

หน้าแตก งานไม่เสร็จซักอย่าง
ขอตัวไปทำจริงละ (ความจริงอีก 1 ชมจะหายไปจริงๆ)

จัดบอร์ดสุนทรภู่ ขอรูปใหญ่อวตาลเจ๊นัทได้ป่าวค่ะ  กึ๋ยๆ
 กึ๋ยๆ  ..... เอาสองอย่างเลยค่ะ

เศร้า

พี่ไม่สบายไข้ขึ้นใหญ่เลย เป็นไข้เลือดออกแน่เลย  ฮือๆ~
ไม่เป็นอันทำงานแล้ว ขอลาไปดูแลพี่นะค่ะ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19 20 21 22 ... 186