หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563865 ครั้ง)
^^^
น่าสมสาร  (อิอิ)

ลาไปนอนละ  จ๊วบ

[ว่างให้เช่า]
ลาไปนอนแล้วค่ะ
โอยาซึมินาไซ  ปลื้ม

<3.
นานได้มีโอกาสเข้าบอร์ดแตกฟองช่วงดึกๆ รู้สึกแปลกดีไปอีกแบบ ขอลาไปนอนแล้วครับ พรุ่งนี้มีอะไรต้องทำอีกเยอะครับ  ลันล้า

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

หกโมงครึ่ง.........
กลับมาแระ..เอาบุญมาฝากด้วย ....

งั้น  ลาไปอาบน้ำก่อนนะ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ลาไปจริงๆ
ไปทำค่ายกับน้องๆ ที่ จ. ไปนครสวรรค์ 2 วันเด๊อ
วันอังคารเจอกันจ้ะ

..ชีวิตต้องเรียนรู้..
อย่าเกินกำหนดล่ะ .... แล้วรีบกลับมานะ
.....คิดถึง.....

ลาไปให้คาโบไฮเดรท เกลือแร่ สารอาหารมื้อเที่ยงแก่ร่างกายก่อนนะ

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ไกล้บ่ายสองแล้ว ยังไม่ได้นอนเลย
ลาไปนอนก่อนครับ

Today you , Tomorrow me.
ลาก่อนข้อมูลทั้งหมดที่นิ้งมีT^T

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ลาไปเรียน ม.เชียงใหม่ครับผม >.<
ลาก่อน ความลับ ในโลก
ถูกชาวบ้านแฉหมดแล้ว  ฮือๆ~

<3.

แอบอ้าง
ฮูเร่.. ไม่มีดาวแล้ว!! .. เชิญไปทำงานทำการต่อครับ

ลาก่อนครับ

งบน้อย
ลาก่อนตรับ   บอร์ดพี่แอนนนนน.......

ลาก่อนตรับ   บอร์ดพี่แอนนนนน.......

ลาก่อนตรับลุงห์ กร๊าก

งบน้อย
ลาก่อนค่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 186