หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563790 ครั้ง)
ลาไปนอนค่ะ  เวียนหัวโคตรๆ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
ลาไปซื้อบัตรเติมเงิน   ฮือๆ~

ทำไมมันหมดบ่อยจังว่ะ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ลาไปทำสาระ  เอือม
ลากระจู๋ไปหลายวัน..
ลาหยุดมหาวิทยาลัยไปหลายวัน..

ลาก่อนนะไส้ติ่ง..

ลาโรงพยาบาล..
กลับมานอนบ้าน

ลา ล๊า ลา ลา ลา ลา ลาก่อนไส้ติ่งของฉัน
   ๐ ใครบอกผ่าแบบใช้กล้องไม่เจ็บอย่าไปเชื่อนะ..  เอือม
   ๐ แค่มันเจ็บน้อยกว่าเท่านั้นเอง

...สวัสดีค่ะ...

อันบัน ♥
ลา  ลา  ลา  ลา  แล้วค่ะ
ลาไปนอนฟังพี่สนุกเกอร์จัดรายการ
ลาไปกินข้าวรอบดึก (ถึงว่าน้ำหนักตูทำไมถึงขึ้น)
ลาไปกอนซัก2วัน ทำรายงาน
ล้าแล้วค่ะ........ (อิอิ)

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
ลาไปนอนแล้วค่า จุ๊บๆ  จ๊วบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลาก่อนครับ ทุกคนน่ารักมาก ......

มหาให้มหาไปหามหาถ้ามหาไม่ไปหามหาหมาจะมาหามหา
ลุงหน่องลาไปไหนคะ  งง

ลาไปข้างนอกค่ะ ดาวินชี่รออยู่  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาไปอาบน้ำค่ะ

ยิ้มน่ารัก
ลาก่อนท้องฟ้าใส
ฝนกำลังจะตก ง่ะ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ลาไปเล่นคอมก่อนนะ
ลาไปละเลง wordpress  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาไปปั่นเลเวลค่ะ เวลเวลไม่ขึ้นเลย  หมีโหดดดด
ลาไปทำบทความเกมส์กัการ์ตูนส่งรรณาธิการ ยังทำไม่เสร็จทีส่งพรุ่งนี้แล้ว ฮือ  ฮือๆ~

กลับมาแล้วเฟร้ย แย้ก!

ลาไปงอนค่ัะ .. ถูกทิ้งให้อยู่บ้านคนเดียว คนอื่นหนีไปเที่ยวกันหมด   ชิ

ลาตาย ครับ  มึนตึ้บ
ลายตา เหลือเกิน... ล้างดาวไปละ....

เอามั่ง
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 186