หน้า: 1 ... 170 171 172 173 174 175 176 [177] 178 179 180 181 182 183 184 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563855 ครั้ง)
อยากไปลาวใต้.. คิดถึงๆ ..  หยี

ลุงๆ ป้าๆ คนที่น่ารักก็น่ารักนะ
ช่วยถ่ายรูป ความทรงจำดีๆ ช่วยดูแลบ้างนิดๆ หน่อยๆ
เรื่องเที่ยวมันส์ เราเที่ยวเมื่อไหร่ก็ได้ ทำตรงหน้าให้ดีที่สุดก่อน

ขอให้เจออะไรดีๆ จ้า..  กรี๊ดดดดด

ปล. ลา ๓ วันเช่นกันค่ะ
เดิมเป็นทริปผจญภัยเล็กๆ แต่เจอเพื่อนเบี้ยวสดไปคนนึง
เลยกลายเป็นผจญภัยใหญ่หลวงเลยตอนนี้ ตื่นเต้นโคตรรรร..
 อ๊ากกกกก

ขอบคุณทุกคนคน  ปลื้ม กระซิกๆ

ปล. ลา ๓ วันเช่นกันค่ะ
เดิมเป็นทริปผจญภัยเล็กๆ แต่เจอเพื่อนเบี้ยวสดไปคนนึง
เลยกลายเป็นผจญภัยใหญ่หลวงเลยตอนนี้ ตื่นเต้นโคตรรรร..
 อ๊ากกกกก

อยากไปแบบนี้ โฮกกกกกกกกกกก  อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทริปลำบากอะเหรอเอ็ม ทริปนี้รับประกันว่าลำบากแน่ๆ เตรียมใจมาแล้ว..  อ๊าง~
ไม่รู้เป็นอะไร เป็นตัวดึงดูดความลำบากมั้ง
ลำบากมันทุกทริป..  กร๊าก

จะบอกว่า.. ได้ทริปสงกรานต์แล้วด้วย น่าตื่นเต้นมากกกก..
แพลนไปก็ใจเต้นตึ๊กตั๊ก ตกลงว่าเราโรคจิตเสพติดความตื่นเต้นจริงๆ ใช่มะเนี่ย..  หยี

หลังจากแพฟอนต์แล้วผมว่างนะ  อ๊าง~

เบิ้ล  ไหว้

ออกเดินทางล่ะครับ
เจอกันหลังหยุดยาว

เดินทางปลอดภัย เจอคนร่วมทริปน่ารักๆ นะคะ
มาประกาศงดปั่นสองอาทิตย์นะคะ
อาจจะมาอ่านๆผ่านๆคร่าวๆบางหน้าบ้างอะไรบ้าง

เจอกันหลังวันที่ 18 ค่ะ  เกย์ออก

จัดกระเป๋าเสร็จแม่งานโทรมาแคนเซิ่ล.. กลับมาปั่นบอร์ดก็ด้ะ  ฮ่าๆ ฮือๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ธ.ค. 2010, 00:38 น. โดย หนูอร » บันทึกการเข้า

อันบัน ♥
ลา....เพื่ออะไรเนี่ยยยยยยย

งั้นก็...

ลา...ก่อนนะ...โชคดีนะ มีความสุขมากๆล่ะ  ฮือๆ~

เฮ้ออออ...เรื่องมันเศร้า ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~
ลาไปแข่ง NLC11 ครับ
คงอาจมีมาโผล่ที่บอร์ดเป็นระยะๆ เพระากะเอา Notebook ไปด้วย
ขอตัวไปพักผ่อนกับลมหนาวอีก ๓ วันนะคะ
ถ้าเจออะไรเจ๋งๆ จะเอามาเล่า แต่คาดว่าไม่มีอะไร คงไปชิวๆ กินๆ นอนๆ
เหมือนที่ชาวบ้านเขาเที่ยวกันมากกว่า..  อ๊าง~

พี่แอ้เที่ยวอีกแล้ว  ฮือๆ~

ตัวคนเดียว :]
ขอตัวไปพักผ่อนกับลมหนาวอีก ๓ วันนะคะ
ถ้าเจออะไรเจ๋งๆ จะเอามาเล่า แต่คาดว่าไม่มีอะไร คงไปชิวๆ กินๆ นอนๆ
เหมือนที่ชาวบ้านเขาเที่ยวกันมากกว่า..
  อ๊าง~

ชั้นไม่เชื่อเธอหรอก  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
พี่แอ้อาจตั้งใจแบบนั้นจริงๆ
แต่เหตุการณ์มันจะเป็นตามนั้นรึเปล่านั่นอีกเรื่องหนึ่ง  กร๊าก

วันแรกผ่านมาค่อนวันแบบสบายๆ แค่นั่งรถ 4 ชม ไปกลับ เพื่อไปกินข้าวเที่ยงกะเพื่อน ตอนนี้กำลังนั่งชิวๆ รอเวลาเดินทางต่อ ไม่มีไรลำบากเลยนะ   อ๊าง~

ตั้งตารอรอว่าเรื่องราว "คุณแอ้แอดแว้นนนนเจ้อ" จะเริ่มต้นเมื่อไหร่  กร๊าก

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
หน้า: 1 ... 170 171 172 173 174 175 176 [177] 178 179 180 181 182 183 184 ... 186