หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563888 ครั้ง)

อ๋าห์ งง

เอาจริงเรอะ

ลาไปทำงานครับ

งบน้อย
ไปอาบน้ำแปรงฟันค่าเพิ่งตื่น ง่วงๆๆๆๆๆๆๆ หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปอาบน้ำแฟรงฟันให้หมีครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลาไปนอนแล้วครับ
เรารักในหลวง  เจ๋ง

ไปนอนล่ะครับ

งบน้อย
ไปนอนล่ะครับ  ฮิ้ววว

ฝันดีจ้า

กำลังโหลดข้อมูล .....
ลาไปทำ add on MSTS ครับ เห็นออนเอ็มแล้วเงียบก็อย่าว่ากันนะครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ขอลา   ลาไปตอบกระจู๋อื่นต่อครับ ปลื้ม

วันนี้จะลาไปอยู่หอแล้วค่ะ อีก4วันเจอกัน

ดาวลอยฟุ้งแน่ๆเลย  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาไปกินข้าวเช้าค่ะ  ฮิ้ววว

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ลาไปเข้าหอที่มหาลัยแล้วนะ
แล้วจะมาเยี่ยมใหม่
อยากได้โอเลี้ยล รึว่าของใช้ก็บอก  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
ลาไปทำการบ้านที่ดองไว้

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ลาไปอยู่หอต่อ เอือม

ลาที แท่นพิมพ์อันเก่า  โวย

ปริ้นท์รายงา์นออกมาได้อุบาทถ์ จิต สุดๆ  เอือม

<3.
ลาไปเรียนค่ะ
 ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 186