หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 186

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาก่อนจู๋ (จู๋ลา)  (อ่าน 563874 ครั้ง)
ลางีบครับ หน้ามึน
ล๊าล๊าลาลา ล๊า ลา ลา (เพลงของแร๊พเตอร์นะ)
ไปนอนละ
ลา มะลิลา ขึ้นต้นด้วยมะละซ้อน พอแตกใบอ่อน เป็นลาลั๊นลา~~~  ลันล้า

ไปกินข้าวแล้ว  หื่น
ลาบวช

ลาทีคนรักเก่า   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ไปทานข้าวเช้าก่อนะคะค  ยิ้มน่ารัก

**ลบบางข้อความไปแล้ว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไปฆ่าหมีก่อนนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลาไปไหนดีว่ะ ชิ

ไปคุยโทรศัพท์ล่ะกัน ฮี่ๆ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ลาล่ะครับ
ไปวิ่ง ตีแบดฯ ฟิตเนส ฯลฯ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Today you , Tomorrow me.
ลาไปเล่นเกมซิมนะคะ (เกมเก่า)  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ลาก่อนห้องนอน ฮือๆ~

ลาก่อน flyakite  ชิ

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาที หนี้สิน  ชิ ไม่มีหนี้แล้ว  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลาก่อนงานฉัน  ฮือๆ~

ลาที หนี้สิน  ชิ ไม่มีหนี้แล้ว  ฮี่ๆ

จดหมายแจ้งหนี้บัตรเครดิต 9000 กว่าบาท ฮือๆ~

ลาก่อนอิสรภาพทางการเงิน

งบน้อย
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 186