หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอนกโดนโวตออกล่ะ  (อ่าน 20014 ครั้ง)
 ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
จิ้ม จิ้ม จิ้ม  ฮิ้ววว

พี่นัท : โอ้กกก เอากะลังมาเซะ แพ้ท้อง

there are no regrets in life, just lessons . .
 ฮิ้ววว  ระยะนี้พี่แค่เบื่ออาหาร ไม่ได้ป่องโว้ย 

ถ้าท้องคงท้องกับลมกับฝนค่ะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา

ดูรายการตัวจริงสิ

สนุกดี เหมือนดูรายการตลก

เห็นด้วย 
เรียลลิตี้ บ้าอะไรก็ไม่รู้ ขำจริงๆ  กร๊าก

(แอบอ้าง ไกลไปเปล่า  ฮิ้ววว)

<3.
หมอนก มีเอกลักษณ์ที่โดดเด่นเกินไป เลยอยู่ไม่ได้ ผมก็ชอบหมอนกนะ โหวต มือหงิก แต่บ้านจน
สู้แรงอาฆาตของ กลุ่มเกลียดหมอนกไม่ได้ เหอะๆ  เศร้า

จากการณ์คาดการณ์คิดว่า โอ้ได้แน่เลยอ่ะ ชั่วไม่มี ความดีไม่ปรากฎ    แป่ว
ปีนี้ไม่มีใครสมกับเป็น the winner เลยซักคน
ยิ่ง 3 คนนั้นยิ่งไม่น่าเลย

โอ้ ชั่วไม่มี ความดีไม่ปรากฎ จริง
ป๋า เสแสร้ง
ติ๊ก บ้าผู้ชาย หยาบคาย ขี้ขโมย

แต่หมอก็ อารมณ์ร้าย ขี้วีน แต่สติปัญญาดีกว่าเพื่อน กล้าแสดงความคิดเห็น  หมีโหดดดด

The winner เค้าวัดจากอะไรหรอคะ  ฮิ้ววว

<3.
วัดจากความพึงพอใจของคนดูค่ะ  ฮิ้ววว

แล้วหมอแมวล่ะหมี  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
วัดจากความพึงพอใจของคนรวยค่ะ  ฮิ้ววว

จริง
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หมอแมวคือเดอะวินเนอร์อยู่แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ชอบดูครับ บทระครเค้าแต่งไว้ดีมาก
ชอบดูครับ บทละครเค้าแต่งไว้ดีมาก

ง่ะ มาแก้
 ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
สมัครสมาชิกสิคะ  จ๊วบ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7