หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮากันวันละนิด Vol.1*ฟังธรรมะแล้ว*  (อ่าน 7770 ครั้ง)
 กร๊าก
>>>>ฟังธรรมะเเล้วจะทำให้ไม่งมงายในความเชื่อเเละศรัทธา เเต่ถ้าฟังทาทา มักจะพูดว่า ไอ บีลีฟๆ

ธรรมะโกอินเตอร์เลยน่ะค่ะ ชิ
เยี่ยมๆๆๆ (แจ๋ว แจ๋ว)

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
หมีรู้จักคำว่ารูปมั้ย  งง

Today you , Tomorrow me.
<< นี่คือรูปใช่ไหมคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก

ขำหมีค่ะ 

เลวยั้นเงา
 กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 ง่ะ

ท้าดวลไมค์ ทั่วราชอาณาจักร  ปลื้ม

ที่ไหนเหรอคะ  เกย์แอบ

//นี่แสดงว่าพี่โอ้เอ้บ้าร้องคาราโอเกะสิท่า ฮี่...

Las Noches Rubicundior
เอ๊ะ งงคำถาม ลบๆ  ง่ะ

เอ๊ะ ถูกแล้วเหรอ

งานเลี้ยงบริษัทหน่ะ มีตูออกไปร้องคนเดียว
อายแต่อยาก  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2006, 03:10 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

ขนาดอายนะคะ  (อิอิ)

Las Noches Rubicundior
น้องว่ารูปตรงลายเซ็นดูเกะกะมั้ยเอ่ย?  ฮิ้ววว

เอาออกแล้วนะครับ มีอะไร ผิดพลาดอีก ติชม แมงกลิ้งขี้ ตัวนี้ได้ตลอดเวลาครับผม  ปลื้ม

edit เป็นแมงกระจั๊วตอนไหนเนี่ย ตื่นเต้นๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พ.ค. 2006, 21:35 น. โดย nuttyboyz » บันทึกการเข้า
+1 ครับ

ปกติรำคาญ fw mail แต่อันนี้ชอบ
ฮาครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 [2]