หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์soundloop  (อ่าน 8943 ครั้ง)
นั่งงมโปรแกรมแต่งเพลงตั้งแต่ตอนบ่ายๆ

ทำ soundloop ได้ชิ้นนึง

เดี๋ยวว่างๆทำมาใส่อีก...  ฮิ้ววว

ชีวิตใกล้เปิดเทอมมันรัญจวนใจยังไงไม่รู้  เศร้า

เอามั่ง
เฮ้ย เพราะมากเลยอ่ะเต่า  ยิ้มน่ารัก

เทพ  ชิ

เอามาโชว์อีกน่ะค่ะ

ชอบดูของโชว์ค่ะ ฮี่ๆ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
โปรแกรมอะไรคะ กรี๊ดดดดด

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
NoteWorthy Composer

ไม่เคยทำทางนี้ พอดีคนที่รู้จักก็ไม่มีใครทำ
ซื้อ CD รวม Audio tool มาแล้้วก็สุ่มๆลงเอา

ได้โปรแกรมนี้

เอามั่ง
 กรี๊ดดดดด เพราะจัง

ตอนแรกๆ คล้ายๆ Canon เลย  ยิ้มน่ารัก

<3.
เย้ๆ  กรี๊ดดดดด

เนสต์เล่มาแล้ว กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ
อัพหน่อยสิ น่า ...

//ฟังแล้วรู้สึกว่า
กะจะทำ canon in D แล้วแปล่งมาเป็นตัวนี้ใช่ไหม  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2006, 00:41 น. โดย L » บันทึกการเข้า

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ทั่นประธานครับ
แคนนอนคืออะไรครับ
หนัง การ์ตูน หรือเกมครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คือกล้องถ่ายรูปค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพลงอะ
canon in D ชื่อเต็มนะ

เป็นเพลงบรรเลง ที่โดนเอาไปยำเป้นเพลงอื่นบ่อยที่สุด
และจะมีท่อนที่เป้นเอกลักษณ์ แบบท่อนแรกของเต่าน่ะแหละ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพลงส่งต่อความรักก็เอามา  หมีโหดดดด
เรื่อง my sassy girl ก็มี  หมีโหดดดด

(เหงื่อแตกพลั่ก) เพิ่งเคยได้ยินนี่แหละครับ ความรู้ใหม่จริงๆ

(โอ๊ะ ไม่แปลกสิ เพราะเราไม่เคยฟังเพลงฝรั่ง)

พี่แอนเชยกว่าหมี กิ๊วๆๆๆ น่าอาย  ฮิ้ววว

เอาด้วย
layiji loop ครับ กดไปกดมาก็เป็นเพลงเองครับ

โปรแกรม Band in a box

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1] 2