หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ฟ้อนต์ภาษาจีนคับ  (อ่าน 6029 ครั้ง)
อยากได้ฟ้อนต์จีนจังเรยคับ เอาแบบทามาดาก้อด้ายอ่า ช่วยหาให้ทีน้าคับ ยิ้มน่ารัก
ไม่ให้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เน„เธกเนˆเนƒเธซเน‰เธ„เธฃเธฑเธš

ขอหน่อยน้า ขอร้องต้องใช้งานจริงๆอ่า  จ๊วบ ลันล้า
ล้อเล่นครับ ผมไม่ทราบครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เอ่อ ช่วยใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

แล้วจะได้รับความช่วยเหลือ
เอ่อ ช่วยใช้ภาษาไทยให้ถูกต้องด้วยครับ

แล้วจะได้รับความช่วยเหลือ

ตามนี้เลยค่ะ (+1เวียต)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ตามนี้เลยค่ะ (+1เวียต)
เข้!!!

ไอ้เวียตได้บวก!!!
นะๆเราขอร้องด้วยอีกคน

ภาษาจีนต้องทำรายงานด้วย

เป็นจีนหมดเลย

ใครรู้ช้วยบอกให้ด้วยนะ

ขอบคุณสำหรับคนที่ช่วยนะ

ลันล้า

จากเด็กดารา
หน้า: [1]