หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: สัตว์ประหลาด!!!  (อ่าน 53132 ครั้ง)
 :08:นั่นแหละที่แอบเซ็ง

:08:หรือไม่มีอะไรไว้ยึดเหนี่ยวแล้วจริงๆ??

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ทุกวันนี้โลกมันคงน่าเบื่อเกินไปมั้งครับ  ฮิ้ววว

เอามั่ง
ดูข่าวนี้ทีไร หัวเราะทุกที

ถึงกับเอาพระมาสวด ไปกันใหญ่แล้ว

เค้าบอกว่ามันเป็นคราบดักแด้ แมลง นี่ครับ
เฮ้ย
เจ๋งดี

อยากให้ตกที่บ้านบ้าง
จะเอามาหาตังค์
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เปิดเป็น "สำนักลุงอ๋าห์ " เลยดีมั้ยค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
เยลลี่รสมะพร้าว
หดได้ด้วย  งั้นเหรอ

<3.
ที่มีหนอนอยู่ข้างในผลิตจากโรงงานไม่ได้มาตราฐาน
ISO 9002  ฮิ้ววว

<3.
น่ากืนดีนะ  หื่น

. . .
กินได้หรือครับ หื่น

เพื่อนบอกว่าเป็นของเทียมครับ
ของผู้ชายเรียกอีเป๋อ ของผู้หญิงเรียกอะไร ยิ้มน่ารัก

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

บอร์ดนี้เด็ก ๆ เยอะนะครับ

งบน้อย
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 16:04 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

มันเป็น ดักแด้ ของไดโนเสาร์ ค่ะ  ยิ้มน่ารัก

<3.
แล้วเมื่อไหร่มันจะฟักเป็นตัวอ่าครับ งง

My Life, My Pride, is Broken
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 17