หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62818 ครั้ง)
โรงอาหารทันตะจุฬา สมัยผมอร่อยที่สุดในมหาลัยเลยนะ ขนาดไม่ได้เรียนยังต้องถ่อร่างไปเลย

ใช่ครับพี่พันเอก แล้วสาวๆที่กินก็ใช่ย่อย

แต่พอย้อนมาดูคณะตัวเอง น่าละเหี้ยใจยิ่งนัก  เอือม แต่ก็อร่อยกว่าวิศวะ กับ วิดยา(ใต้ตึกจุลละวะ)

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
ใครติดอะไรก็ดีใจด้วยครับ
เฟรชชี่ๆๆ

เอ็นท์รุ่นปีนี้ เรียนตามเกณฑ์ จะต้องเกิดปีอะไรเหรอครับ
2530 รึเปล่าหว่า

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
2532-2533 แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .

อีกสามปีจะได้แอดมิสชั่นแล้ว  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
2532-2533 แล้วค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เหวอ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
ส่วนผมอีกสองปี  กรี๊ดดดดด  เดี๋ยวรอเอดีมั้ยน้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ส่วนผมอีกสองปี  กรี๊ดดดดด  เดี๋ยวรอเอดีมั้ยน้า

เหมือนกันเลยเนี่ยหำลังอ่านหนังสือกับไปติวที่สยามอยู่เนี่ย กรี๊ดดดดด

อีกสามปีจะได้แอดมิสชั่นแล้ว  กรี๊ดดดดด

กำลังจะขึ้นม.3  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด แอร๊ยยยยย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ไปมิตติ้งทาโกะยากิ แล้วไปร้องคาราโอเกะกันนะ กรี๊ดดดดด

ไปเที่ยวชิงช้าสวรรค์ด้วยนะงัฟ อ้อแอ้ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก ทนไม่ไหวแล้ว  ลุงๆ เล่นไรกัน
แล้ว ปี2 อย่างผมจะรอทุกคน นะ จุ๊บๆ  เกย์ออก

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
งั้นเปลี่ยนใหม่

แหม  หนูๆก็ตั้งใจอ่านหนังสือนะจ๊ะ จะได้สอบได้ มีอะไรที่พี่ช่วยได้ก็บอกได้นะ อืมมมมห์
แล้ว ปี2 อย่างผมจะรอทุกคน นะ จุ๊บๆ  เกย์ออก

จะซ้ำชั้นรอ  งง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11] 12 13 14 15 16 17 18