หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62817 ครั้ง)
ตอนนี้อยากจะร้องไห้อีกหน
ไม่ติดที่ไหนเลย

แย่ๆๆๆ

เฮ้อ
เศร้า  ฮือๆ~ ฮือๆ~

โอ๊ะ โอว
พิมพ์ผิด
อันนี้แก้แล้ว

ขอโทดด้วยครับ
 ฮือๆ~
มีได้ด้วยเหรอครับ กรี๊ดดดดด

สั้นแต่ไม่เสื่อมนะเห้ย ชิ
 :37:ตกลงน้องตาติดที่ไหนเนี่ย ?

there are no regrets in life, just lessons . .
วิทย์คอม จุฬา น้อ
ว่าจะเอ็นท์เภสัช
แต่ปีหลายปีกว่าจะเอ็นท์
ถึงตอนนั้นระบบแอดมิชชั่นมันจะเป็นยังไงว่ะเนี่ย  โวย

จับสลากเข้ามั้งครับ  ลันล้า

พี่น้องครับผมติดบุหรี่   กองทิพย์   หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมติดกาแรมรสบ๊วยครับพี่น้อง กร๊าก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
วิทย์คอม จุฬา น้อ

ที่เดียวกัน  กรี๊ดดดดด

ผมติดกาแรมรสบ๊วยครับพี่น้อง กร๊าก

ของแพงซะด้วย  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
พี่น้องครับผมติดบุหรี่   กองทิพย์   หมีโหด~
หน้ามึน
ป๋ากรี..

ยินดีกับน้องที่ติดด้วยครับ (อักษรศิลปากรเหรอ เกย์ปากไว)
แล้วก็เป็นกำลังใจให้น้องที่ไม่ติดได้ลองหาที่ใหม่ที่เล็งๆ ไว้ต่อไปจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาเอแบคบ้างก็ได้นะ สนไหม?

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก  ลันล้า

อันบัน ♥
เมื่อวานตอนทุ่มกว่า ๆ เป็นต้นไป ที่ร้านผมยังกะเกิดจราจลครับ  อี๋~ อี๋~
คนที่ได้ ก็ทั้งกรี๊ดทั้งร้อง ส่วนคนที่ได้ ก็เศร้าไป อารมณ์ตอนนั้นดูแล้วแบบทำตัวไม่ถูกเลย
เพื่อนที่มาด้วยกันสองคน คนนึงได้ คนนึงไม่ได้ แล้วจะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย -*-
บางคนมากับแม่ พอรู้ว่าได้คณะที่ตัวเองหวัง กอดกันกลมทั้งหัวเราะทั้งร้องให้
เดินข้ามถนน ยังกอดกันกลางถนนเลย เสียวรถจะเฉี่ยวเอาก็ปานนั้น

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ผม โม่ ติดศิลปกรรม(กร)ศาสตร์ ม.กรุงเืทพ ฮะ  ฮิ้ววว

เอนท์ไม่ใช่ทุกอย่างของชีวิตครับ ไม่ติดก็ลองหาที่เรียนดูนะครับ  อืมมมมห์
ผมเชื่อว่าทุกที่ดีพอ ถ้าเราคิดจะเรียน

perfectionist
 เจ๋ง

ใช่ เอ็นไม่ใช่ทุกอย่างหรอกนะ

ถึงจะเข้าเรียนมหาวิทยาลัยได้
แต่ถ้าเราไม่ตั้งใจ ก็ไม่ดีเหมือนกัน

อีกอย่าง เข้าไป อย่าไปเครียดกับเกรดที่จะได้
ทำให้ดีที่สุด สนุกกับกิจกรรมดีกว่า
บางที เวลาสมัครงาน เกรดมันไม่ได้ตัดสินคนว่าดีหรือไม่

บางคน เกรดดี แต่คุยกันไม่รู้เรื่องก็ยังมี  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 18