หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62799 ครั้ง)
ไม่ติดซักกะที่ครับ  ฮือๆ~ ฮือๆ~

(เนียนแบบแก่ๆ)
ผมจะไปเรียน ม.๔ ที่ไหนดีครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
มามหิดลฯ สิครับ
 เกย์ออก

ตาบอกว่าดูไม่ได้ มันล่มๆ  ฮือๆ~
เข้า bdz ตรงๆ เลยครับ ไม่ล่มอะ - -'

ยังไม่ได้สอบแอดมิดชั่นเลย น่าตื่นเต้นเนาะ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด นั่นสิๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ผมก็ไม่เคยนะ  กรี๊ดดดดด

จริงๆ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
จะเข้าเรียน ม.1 ที่ไหนดีๆบ้างคับพี่ๆ ตอนนี้ป๋มกำลังจะขึ้น ป.6 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
จะเข้าเรียน ม.1 ที่ไหนดีๆบ้างคับพี่ๆ ตอนนี้ป๋มกำลังจะขึ้น ป.6 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

มาเนียนตอนนี้ไม่ทันแล้วกันย์  เกย์แอบ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ตอนนี้หาที่เริ่มเรียนประถมอยู่ครับ เครียดจังเลย กรี๊ดดดดด
ตอนนี้ยังหาทางออกจากท้องแม่อยู่เลยครับ กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตอนนี้กำลังวิ่งไปหาไข่เลยครับ สู้กับอีกหลายล้านเลย กรี๊ดดดดด
ตอนนี้ยังอยู่ในต่อมของพ่อเลยครับ  กรี๊ดดดดด

กินรอบวง
ตอนนี้อยากจะร้องไห้อีกหน
ไม่คิดที่ไหนเลย

แย่ๆๆๆ

เฮ้อ
เศร้า  ฮือๆ~ ฮือๆ~
จะให้ลูกเรียนอนุบาลที่ไหนดีครับ ลูกคนแรกด้วย ตื่นเต้นมาก กรี๊ดดดดด
มีได้ด้วยเหรอครับ กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 18