หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: ครายสมัคร หรือติดคณะอะไรกันบ้างอะ  (อ่าน 62834 ครั้ง)
พี่ๆ ครับ ผมติด IT พระนครเหนือ (ปราจีนบุรี) อ่ะ ลันล้า

ปล. ไกลบ้านญาติ นอนหอ ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2008, 19:52 น. โดย XtremeZ » บันทึกการเข้า
ยินดีกับพี่ ๆ ทุกคน ด้วยนะครับ
ได้คณะที่หวังไว้กันทุกคน หรือเปล่าน้อ   ลันล้า ลันล้า ลันล้า

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
ยินดีครับพี่ๆทุกคนครับ ลันล้า

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ยินดีด้วยงับ พี่ๆทุกคน  กรี๊ดดดดด (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) กรี๊ดดดดด
ยังไม่ได้สอบแอดมิดชั่นเลย น่าตื่นเต้นเนาะ  กรี๊ดดดดด
แหม เนียนกันเป็นแถวเป็นแนวเชียว เหลือบ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ยังไม่ได้สอบแอดมิดชั่นเลย น่าตื่นเต้นเนาะ  กรี๊ดดดดด

ผมก็ยังไม่ได้สอบครับ เวลาลุ้นน่าจะตื่นเต้นน่าดู  กรี๊ดดดดด

แอบเนียนกันใหญ่ โวย
 ฮือๆ~ ผมไม่ได้เนียนนะ จริงๆ
ผมก็ยังไม่ได้สอบครับ เวลาลุ้นน่าจะตื่นเต้นน่าดู  กรี๊ดดดดด

ตื่นเต้น แต่ไม่น่าสนุกแน่ (เหงื่อแตกพลั่ก)
อีสามอ่ะไม่เนียน แต่พวกคนอื่นนี่สิ โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
อุ๊ย สอบยากกันมั้ยคะพี่ๆ ดีใจที่ติดกันด้วยนะคะ  กรี๊ดดดดด

ไม่อยากคิดตอนต้องสอบเองจริงๆเลย  หยี

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมยังไม่สอบจริงๆน้าาาา  กรี๊ดดดดด

ผมก็ยังไม่เคยสอบแอดมิดชั่น

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 18