หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: แอ๊น 12 พฤษภาคม 2536  (อ่าน 12765 ครั้ง)
เล่นมุก กิ๊งๆ ไปจู๋โน๊นนนนนนน!!!!  โวย

เฮ้ยก๊อฟ ตูย้อเย่น  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ทูยู

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เลยมา หก วัน แล้วค่ะ  ฮิ้ววว

<3.
ฮือๆ~ มาไม่ทัน

สุขสันต์เดือนเกิดครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

จะหลุดไปเดือนใหม่แล้วครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
ไปอัพเดตกระจู๋วันเกิดดีกว่า ลันล้า
หน้า: 1 2 3 [4]