หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้วิธีไล่แมลงสาบค่ะ!!!  (อ่าน 61071 ครั้ง)
เอาใบก้อน พ่นทั้งมด ยุง แมลงสาบ ตุ๊กแก หนีหมดครับ
มนุษย์คือสิ่งมีชีวิตที่น่ากลัวที่สุดในโลก เกย์ออก

เมื่อกี้ดูสารคดี เกี่ยวกับ ปลวก  อ้วก

<3.
บ้านผมมีตุ๊กแกอยู่ใต้เครื่องซักผ้าครับ  ฮิ้ววว

ตั้งแต่มันหลุดเข้ามาในบ้านผมก็ไม่เคยเห็นแมลงสาบอีกเลยครับ
แมลงสาบขึ้นมาเท่าไหร่โดนดักกินหมด (ส่วนใหญ่แมลงสาบขึ้นมาตามรอยแตก และท่อน้ำครับ)

พูดถึงตุ๊กแกแล้วก็
ใจหนึ่งก็รัก อีีกใจหนึ่งก็เกลียด   ฮิ้ววว

รักตุ๊กแก  โวย อี๋  เฮ้ย!?

อยู่ใต้เครื่องซักผ้าเลยเนี่ยนะ อึ๋ยพูดแล้วขนลุก  เฮ้ย!?

แหงะ ถ้ามาหลุดที่บ้าน คาดว่าจะไม่ใช้เครื่องซักผ้านั้นอีก   (เหงื่อแตกพลั่ก) 

Las Noches Rubicundior
เอาผมไปเลี้ยงที่บ้านสิครับเดี๋ยวไปปกินให้ทั้งตุ๊กแกทั้งแมลงสาบเลย กร๊าก

น่าสงสารเนอะ ไม่มีไรกินขนาดนั้นเลย  เกย์แอบ

ใช่ครับสนใจรับเลี้ยงไหม เกย์แอบ

ยิ้มน่ารัก เดี๋ยวเอาจริงจะหนาวไอ้น้อง  เกย์แอบ

ชอบครับหนาวๆ ฮี่ๆ

กรี๊ดดดดด ชอบความหนาวเหมือนกันเลย

อย่านะผมกลัว อี๋~

ชิ

อยากให้มีกฎหมายออกมาคุ้มครองแมงสาปนะครับ
ปัจจุบันมีการฆ่าแกงแมงสาปยกครอบครัว แมงสาปหลายล้านตัวถูกกระทำ
ถ้าเราเอาแต่จำกัดมัน สักวันหนึ่งมันอาจสูญพันธ์ไปได้
เหมือนกับสัตว์สงวนหลายๆ ชนิดที่ตอนนี้ได้สูญพันธ์ไปแล้ว

สักวันหนึ่งเราอาจจะเห็นแมงสาปจำลอง ใครจะไปรู้

แค่ความเห็นส่วนหนึ่งครับ อยากให้มองในมุมต่าง  หมีโหดดดด

..

รอมันหายไปหมดโลกก่อน

ท่าจะยาก  ง่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เอ่อ เค้าเป็นสัตว์ทนทายาทยุคล้านปี   หมีโหดดดด

ไดโนเสาร์สูญพันธุ์มันยังไม่ตาย  ง่ะ

คิดว่ามันคงดูแลตัวเองได้แหละจะ  เกย์แอบ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13