หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อยักษ์มา เราจะ(ต้อง)ไป  (อ่าน 21446 ครั้ง)
คงจะไม่ได้ปั่นกระจู๋บ่อยๆแบบปิดเทอมนี้อีกแล้ว
เพราะเปิดเทอม คงต้องห่างหายไปเลย

แต่ถ้าแอบมาได้จะมาปั่นบ่อยๆ
ประทับใจสาวกทุกคน  กร๊าก
เป็นการปั่นที่สนุก โหด มันส์ ฮา มากๆ

เอ้อ . . ยังไม่ได้ทำความดีถวายยักษ์เลย . . . ฮิ้ววว

ไม่ต้องเคร่งเครียดขนาดนั้นหรอกครับ

มาปั่นบ้างก็ได้

ถึงกับตั้งจู๋ลาเลย....
ยักษ์มาแล้วครับ
มีอะไรกับผมรึเปล่า  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ใครเหรอ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ไม่เคยทำดีถวายเหมือนกันค่ะ  เอือม

ทำดีทำยังไง? ทำไม่เป็น  เอือม
ทำถวายแม่ยักษ์ก่อนไหม

ใครล็อกอินตูวะ

ต้องเปลี่ยน password แล้ว

ซวยจริงๆต้องมานั่งแก้ โวย โวย โวย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พ.ค. 2006, 23:05 น. โดย VietMinH » บันทึกการเข้า
แม่ม
แกตายแน่คราวนี้ กร๊าก

-1

แม่ม

เป็นอะไรครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ตอบแทน : เป็นคนเวียดนาม  ฮิ้ววว

<3.

เวียดนาม วอนมากเลยน้องเอ๊ย

ตูว่าเอ็งใกล้ถึงคราวซวยแล้วค่ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
นั่นสิ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
เอ่อ ..

อืมม..

อ่า...

ง่ะ

VietMinH เอ้ย. .ซวยเกินกว่าคนๆนึงจะซวยได้อีกนะเนี่ย  ฮี่...

คือมันอาจจะพยายามพิมพ์คำว่าแหม่มก็ได้

อย่าไปมองเค้าในแง่ร้ายเกินไปนัก

เมื่อกี๊มึงพูดว่าไงนะ...
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8