หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้ว...  (อ่าน 79028 ครั้ง)

แต่ไม่เข้าใจว่ามันคิดว่าชีวิตคนเราเป็นอะไรเหรอครับ โวย

นึกว่ากำลังสับหมูอยู่มั้งคะ  เฮ้ย!?

<3.
มันไม่ใช่คนแล้วล่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตัวเป็นๆก็น่ารักนะครับ แต่พอหั่นมาแล้ว หน้าแตก
แต่ไม่เข้าใจว่ามันคิดว่าชีวิตคนเราเป็นอะไรเหรอครับ โวย

เพราะสาวไปด่าเขาครับ ไอ้มืดหมี
คนบางคนเป็นโรคจิต แต่ไม่ทราบว่าตัวเองเป็น พอมีแรงกระตุ้นบางอย่างที่ตรงจังหวะพอดี อาการของโรคจิตก็แสดงออกมาอย่างชัดเจน น่ากลัวมากครับ แล้วคนพวกนี้จะไม่ค่อยชอบความผิดหวัง หรือแรงกดดันในทางลบมากๆด้วย  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้าตา น่ารักดี  คริคริ

Las Noches Rubicundior
งั้นจะรู้ได้ไงว่าเราเป็นโรคจิตคะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ถ้าเห็นว่าชอบใส่เสื้อเห็นนมแสดงว่าโรคจิตค่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่มีทางรู้ได้เลยจ่ะ
เพราะว่า โรคจิตจะซ่อนอยู่ข้างในลึกๆ

มองภายนอกจะดูไม่ออก
จนกว่าจะแสดงออกมา

แล้วถ้าแอบชอบหรั่ง แแอบมองหรั่งในรูป

แอบคิดถึง แอบเอาทำมิดีมิร้าย

แอบยิ้มเมื่อเห็นหรั่ง

อย่างนี้โรคจิตมั้ยคะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
แล้วถ้าแอบชอบหรั่ง แแอบมองหรั่งในรูป

แอบคิดถึง แอบเอาทำมิดีมิร้าย

แอบยิ้มเมื่อเห็นหรั่ง

อย่างนี้โรคจิตมั้ยคะ

ปลื้ม เค้าเรียกว่าแอบชอบจ่ะ  เกย์แอบ
ขั้นโคม่าแล้ว  เกย์ออก

ปลื้ม เค้าเรียกว่าแอบชอบจ่ะ  เกย์แอบ

จริงหรออออ   กรี๊ดดดดด

งั้นหรั่งมาเป็นของพี่เถอะนะจ๊ะ

(หื่นได้ตลอดเวลา)

เฮ้ย หลั่ง ยอมเจ๊นุ๊กเค้าไปเถอะ แกสู้แรงเค้าไม่ได้หรอก  ฮิ้ววว

นุ๊กเคย ฆ่าวัวมือเปล่านะเว้ย  เฮ้ย!?
 กร๊าก  กร๊าก  กร๊าก จริงเหรอนุ๊ก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
ส่วนเฟิร์น หั่นวัวตัวนั้น ด้วยมือเปล่าเหมือนกัน  เฮ้ย!?

ไม่จริงค่ะพี่เฟิร์น

พี่กัมแก่แล้ว เพ้อเจ้อ  เกย์แอบ

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 28