หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้ว...  (อ่าน 79098 ครั้ง)
 ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ปีนี้ 17 เท่ากันเลย  (อิอิ)

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หรั่งก็เปิดเผยเรื่องเราไปเถอะ  เกย์แอบ  จ๊วบ

คนอื่นจะได้เข้าใจซักที   เกย์ออก   ฮี่ๆ

อ่าว หรั่ง 17 แล้วเหรอ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 ฮิ้ววว ไอ้เฟริ์นถ้าเมิงแดกน้องหรั่ง ข้าจะฆ่าเอ็ง 

เลวยั้นเงา
ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก

ระวังพวกป้าๆยายๆนะครับ

ผมกลัวจะเกิดสงครามหนะครับ  ฮี่...

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)

ว๊ายย เด็กกว่าไม่กี่เดือนเอง

หื่น

สนใจมั้ยหรั่ง  จ๊วบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก กร๊าก

แต่เรารับได้นะหรั่ง  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมกลัวจะเกิดสงครามหนะครับ  ฮี่...

(เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก) (เหงื่อแตกพลั่ก)
มาอยู่กับผมดีกว่าครับ หื่น

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก

หมี..ที่หมีเงียบไปนาน ๆนี่ไปทำภาพมาใช่ไหม   ฮี่ๆ

โห...หรั่ง...หน้าขาวเลย ใช้อะไรอ่ะ   ลันล้า

เลวยั้นเงา
ถึงหรั่งจะหน้าแบบนั้น

ก็น่ารักนะจ๊ะ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ลิปสติกสีสวยนะหรั่ง   เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
ใช้มิสทีนค่ะ

วิธีทาลิปสีนี้นะนุ๊ก

1. ทาลิปที่ปากหมี
2. เอาปากหมีไปทาที่ปากหลั่งอีกที

หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 28