หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 28

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าแล้ว...  (อ่าน 79040 ครั้ง)
เดี๊ยวจะเหี่ยวจัดจนเจ๊ไม่อยากกิน  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อุ้ย สันดานเผยออกไป   (อิอิ)

เลวยั้นเงา

รูปปัจจุบันล่ะจ้ะหรั่ง

กรี๊ดดดดด

แลกกับเบอร์เอามั้ย  (อิอิ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เบอร์มือถือเราหรอนุ๊ก  ฮิ้ววว

แหม เขิล  ฮี่ๆ

there are no regrets in life, just lessons . .
หมายถึงหรั่งน่ะจั๊ว  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
หมายถึง เอาเบอร์มือถือจั๊วให้หรั่งน่ะพี่นัท  ฮิ้ววว
แลกกับรูปหรั่ง  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
ตายห่าน  หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก

โทษทีครับ เผอิญผมเป็นสาวกใหม่ ปั่นไม่ค่อยจะทันพวกพี่ๆป้าๆยายๆ เลยครับ

หื่น หื่น หื่น หื่น

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
 เอือม  เจ้าหรั่ง 

เลวยั้นเงา
อย่าแย่งกันครับต่อคิวๆ ฮี่ๆ หื่น
ตายห่าน  หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก

โทษทีครับ เผอิญผมเป็นสาวกใหม่ ปั่นไม่ค่อยจะทันพวกพี่ๆป้าๆยายๆ เลยครับ

คุณหรั่งพูดถูกครับเอาอีกๆ

หรั่งเป็นสมาชิกใหม่ม๊ากมาก แค่ 9000 กว่าโพสต์เท่านั้น  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
 เหลือบ  เห็นด้วยกับเฟิร์น 

เลวยั้นเงา

Name:     หนูหรั่ง
ข้อความใต้ชื่อ:    ตูออกลูกเป็น
ปั่น:    9080 (22.255 per day)
Position:    มังกร
จิตพิสัย    109
Date Registered:    27 Mar 2005, 18:45 น.

อยู่มาปีกว่าแล้วไม่ใช่แล้ว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

แหม รู้นะว่าอายไม่ต้องอายหรอกจ๊ะ

เค้า 17 เองนะ  ชิ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
Name:     หนูหรั่ง
ข้อความใต้ชื่อ:    ตูออกลูกเป็น
ปั่น:    9080 (22.255 per day)
Position:    มังกร
จิตพิสัย    109
Date Registered:    27 Mar 2005, 18:45 น.

อยู่มาปีกว่าแล้วไม่ใช่แล้ว

นี่เป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้คิดอยากจะจับเด็กกิน

ปากดี   ฮี่ๆ

เลวยั้นเงา
ตู 18เองนะ  หื่น

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 28