หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดรองเท้า  (อ่าน 28326 ครั้ง)
จะตัดรองเท้านักเรียนค่ะ  หมีโหดดดด เป็นรองเท้าหนัง ทรงรองเท้านร.หรือคล้ายๆก็ได้
เพราะว่าเท้าใหญ่เกินไป ใส่รองเท้าที่วางขายตามท้องตลาดไม่ได้  ฮิ้ววว
แล้วต้องใส่แผ่นรองรองเท้าด้วย (หมอให้ใส่เพราะกระดูกสันหลังคด) ก็เลยยิ่งต้องซื้อไซส์ใหญ่..

พอจะมีร้านไหนแนะนำมั้ยคะ ที่ไว้ใจได้แล้วก็ดีๆ
ี้ถามร้านขายรองเท้านร. เค้าก็ไม่รับตัด
หรือว่าใครมีร้านขายรองเท้านร.ใหญ่ๆก็ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ประมาณเบอร์ 44  (ใหญ่สุดที่เห็นก็ของบาจา เบอร์ 42)

(สองปีที่แล้วต้องใส่รองเท้าพละไปรร.ทั้งปี เพราะว่ามันคู่ใหญ่  ฮือๆ~)
ตัดก็ขาดสิครับ เห็นคุณค่าของเงินหน่อยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โถ

อาการเดียวกับพี่เลยค่ะ

แต่พี่ไม่ใหญ่ขนาดนั้น  ฮือๆ~
scs หรือบาจามั้ง

น่าจะมีไซต์มั้ง  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ใส่ไซส์ 44  โห โห โห

ตูใช้ 43 เอง  โวย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รองเท้าผ้าใบมีถึงเบอร์ 48  ฮิ้ววว

ตอนนี้ก็ใช้ 44 อยู่ หาง่าย

เอามั่ง
เท้ายาวนี่ลำบากจริงๆค่ะ  ฮือๆ~

แนะนำร้านนึง ไซต์กระเทย แถวๆประตูน้ำน่ะ 199 ต่อคู่  เจ๋ง

44 เท่ากันเลย  ยิ้มน่ารัก

แต่พี่อยู่บ้านนอก ไม่รู้จักร้า้่นตัดรองเท้าที่กรุงเทพเลย ขออภัยด้วย  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
มันมีแบบคล้ายๆส้นตึกอาะ ส้นมันจะหนากว่าปกติหน่อย
ของบาจาอ่ะ ไซต์ใหญ่นะ

พี่ใส่แบบนั้นแหละ
แฟชั่นดีด้วย

ครูว่าไม่ได้ด้วย
เพราะถ้าใครว่า ก็บอกเค้าไปว่า ครูหาซื้อแบบถูกระเบียบไซต์หนูได้ป่ะล่ะ
แบบหนังแก้วก็สวยนะ  ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้ใส่เบอร์ 37 

เท้าไม่ขยายมาสามปีแล้ว  ใส่มาตั้งแต่ ป.5  ง่ะ

ปีนี้ก็จะ เป็นปีที่สี่แล้ว  ฮิ้ววว

พี่พีชเท้าใหญ่มากกกกก   คริคริ

สรุป มาปั่นไปงั้นแหละ ไม่รู้จักร้านตัดรองเท้า  ฮิ้ววว

<3.
มีแบบหนังหมีป่ะ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ล่าแถวนี้แล้วเอาเนื้อไปให้เขาได้เลย
สงสารหมีเล็กจัง  กรี๊ดดดดด

ผมใส่44นะหาไม่ยากๆ

แต่มากกว่า45จะหายาก

นานาใส่ไซส์เท่าหนิง *-*

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลืมไซส์ ง่ะ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8