หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: คำนี้วิบัติไหม  (อ่าน 21901 ครั้ง)
คำว่า สาดดดดดดดดด
(ตามความคิดผม)มาจาก สัตว์>>>สัด>>>สาดดดด/แสดดดด

อ๋อ เป็นการลากเสียงเอามันส์เฉย ๆ ครับ
ใช่ครับ  เกย์แอบ
เมื่อกี้มีคนเข้าloginตูมาโพสอันนี้เฉย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2006, 16:49 น. โดย โค้ก » บันทึกการเข้า

อะไรเป็นเกณฑ์ครับ  ฮิ้ววว
มีปัญหาหรือไง สาดดดดดดดดดดดดด

ปล้นคนรวย ช่วยคนจน
 โห

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
 กร๊าก

โรบิ้นมาแถลงไข
 ฮี่ๆ ฮี่ๆ

นานๆ จะเข้ามาที
แล้วคำว่า โฮหหหหหหหห ล่ะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นการพิมพ์ผิดระหว่าง ก กับ ห
คำแทนเสียงอุทานจะเขียนแบบไหนก็ได้ครับ ให้ใกล้เคียงกับเสียงจริงๆ ฮิ้ววว

เอามั่ง
คร่ะ (เสียงจริงพูดยังงี้)  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แล้วโฮดดดดดดดดดดล่ะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โรบิ้นมาแถลงแล้ว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7