หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: SMS สมัยนี้ เฮ้อ...  (อ่าน 19190 ครั้ง)
ัมันเป็นหมดแล้วนี่ ถ้าส่ง สมส แล้วปิดเครื่อง

ถ้าเปิดมันจะส่งมาให้เอง
ไม่มีใครส่งมาเลยครับ มีแต่สมส.ทวงหนี้ให้เติมเงินครับ ฮี่ๆ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
งั้นเดี๋ยวจะส่งไปหานะ  เกย์แอบ
รู้เบอร์ก็ส่งมาสิยะ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ัมันเป็นหมดแล้วนี่ ถ้าส่ง สมส แล้วปิดเครื่อง

ถ้าเปิดมันจะส่งมาให้เอง

เขาหมายถึง สมส รายงานว่าส่ง สมส เรียบร้อยแล้วต่างหาก

ใช่มั้ยคะ (คิดว่างั้นนะ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
บอกเบอร์มาสิยะ  เกย์แอบ
เดี๋ยวลวงไปถวายเจ๊กัมซะนี่ เกย์แอบ

Delivery Report

ว่าแต่มันคิดตังค์เพิ่มป่าวว่า

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เดี๋ยวลวงไปถวายเจ๊กัมซะนี่ เกย์แอบ

เจ๊กัมเค้ารับผู้หญิงด้วยเหรอ?  งง
เปล่าครับ ให้เจ๊กัมเอาไปขายต่อส่วนผมได้ร่ายกายเจ๊กัมตอบแทนครับ เกย์ออก

เปล่าครับ ให้เจ๊กัมเอาไปขายต่อส่วนผมได้ร่ายกายเจ๊กัมตอบแทนครับ เกย์ออก

ที่แท้.... (เหงื่อแตกพลั่ก)
ร่ายกาย - -'

เกย์แอบ เคนหมวย บอกกี่ครั้งแล้ว
เก็บไว้รู้กันแค่สองคน

หน้าฉาก ต้องแมน  เกย์แอบ
แล้วนี่ไม่ใช่หน้าฉากหรอคะ  ฮิ้ววว

<3.
 เกย์แอบ อ้าว นี่แตกฟองเหรอ นึกว่าอยู่ห้อง ลับ ลับ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6