หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดไทย  (อ่าน 25410 ครั้ง)
หมีโหดดดด

แสดงถึงความเป็นไทยมาก (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)
http://www.cm77.com/hotnews/DetailHot.php?id=148&page=1 ลองเข้าไปดูนี่สิค่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ง่ะ  ถ้าเอาชุดไทยมาลงมันก็ต้องมาพร้อมตัวเมย์สิคะ
ไม่เอาหรอก  เค้าอายง่ะ >_<

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
ชุดภาคเหนือ

เขิลจัง  ฮิ้ววว

<3.
หนิงหรอค่ะ ปิดตาทำไม
 กรี๊ดดดดด

(ผั่ว)

(ลุงจะเอาไปโมเดลในซิมส์ 2 เหรอคับ ฮิ้ววว)

(แจ๋ว แจ๋ว)

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 (อิอิ)

บาร์บี้ น่ารักจัง  กรี๊ดดดดด

<3.
ตัวล่างเหมือนหมีเลย  ฮิ้ววว
สวยเหมือนกัน  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หมีไหนวะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ตัวล่างเหมือนหมีเลย  ฮิ้ววว
:31:เหมือน หมีโหดดดด

(ลุงจะเอาไปโมเดลในซิมส์ 2 เหรอคับ ฮิ้ววว)

บอกไม่ได้คับ...  ปลื้ม

แต่...เดาโครตง่ายเลย  เหลือบ

ขอบคุณทุกๆคน... (ถ้ามีอีกก็เอาอีกอ่ะคับ)
แอบอ้าง
ลุงจะเอาไปโมเดลในซิมส์ 2 เหรอคับ

ต้องเรียกพี่ท๊อปต่างหาก  ฮิ้ววว

เอามั่ง
หน้า: 1 [2] 3 4