หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสื้อจาก f0nt.com  (อ่าน 7710 ครั้ง)
หน้าแตก หน้าแตก หน้าแตก
เห็นพูดกันเรื่องคอย้วย (อย่าผวน)

จำเสื้อรุ่น แว็บ ได้ไหมครับ มีแค่ 16-17 ตัวในโลกเท่านั้น
ที่แจกไปแล้วรู้ว่าช่างดันแก้ลายโดยไม่ได้รับอนุญาต แถมสะกดผิดอีก
โมนามาเฟียก็เลยส่งตีกลับให้โรงงานเอาไป ถมที่ หมดเลย
แล้วให้ช่างทำมาใหม่ เป็นรุ่นย้วยอย่างที่เห็น

เสียดายครับที่มันออกมาไม่สมบูรณ์แบบ
อาจเพราะความมักง่ายของฝ่ายที่เกี่ยวข้อง
ซึ่งอันนี้ในฐานะเจ้าของก็ขอรับผิดเต็มๆ

แต่ แต่ แต่
ตอนนี้เรามีทุนแล้วครับ (เห็นโฆษณาข้างบนนั่นไหม อันใหม่น่ะ)
เร็วๆ นี้จึงจะจัดให้มีการประกวดแบบเสื้อฟ๐นต์ รุ่นที่ 2

โปรดติดตาม
แต่หลังจากตูอัปเดตเว็บหน้าบทความนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โฆษณา memory today เหรอ หนุ่ม ๆ อย่าหลวมตัวเข้าไปดูของละ โดยเฉพาะตอนลูกสาวเจ้าของร้านมาขาย มิฉนั้นจะต้องเสียตังค์ซื้อ mem มาแน่นอน ตูโดนมาแล้ว  เอือม

ร้านที่ฟอร์จูน  ตอนนี้เพิ่มแรมแล้วแต่ยังแวะไปร้านนี้บ่อย ๆ  หื่น

สนับสนุนบัตรโยนโบว์ลิ่งที่ SF 4 ใบ ยักษ์รีบจัดประกวด เพราะบัตรจะหมดเขตสิ้นปี

[ว่างให้เช่า]
 กรี๊ดดดดด รอใส่

เดี๋ยวจะใส่ไปเที่ยวเกี้ยวสาว  กินข้าว  เ่ตะบอล  ใส่นอน ใส่วิ่ง โยนโบลิ่ง ใส่ดูหนัง ไปตรังไปตราด ไปโคราชไปภูเก็ต.... . . .                 . .ใส่ไปไหนต่อดี

กำลังโหลดข้อมูล .....
กรี๊ดดดดด รอใส่

เดี๋ยวจะใส่ไปเที่ยวเกี้ยวสาว  กินข้าว  เ่ตะบอล  ใส่นอน ใส่วิ่ง โยนโบลิ่ง ใส่ดูหนัง ไปตรังไปตราด ไปโคราชไปภูเก็ต.... . . .                 . .ใส่ไปไหนต่อดี

ใส่อาบน้ำด้วยนะ อย่าลืม  หื่น ฮี่ๆ
ตกลงเปิดให้ซื้อเสื้อได้ยังครับ ผมรออยู่

รอผู้จำหน่าย ไปเืี่ที่ยวกลับมาก่อนนะคะ  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
โฆษณาแบบนี้ตั้งกระทู้มาเลยก็ได้ค่ะ  ง่ะ ง่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 2 [3]