หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสื้อจาก f0nt.com  (อ่าน 7709 ครั้ง)
อยากได้เสื้อยืด f0nt.com ไม่มีโอกาสได้ไปมิตติ้ง อยากได้มั่งจัง
และอยากให้ทางทีมงานทำใหม่ก็ได้ (ขาย) :42:เผื่อมีเพื่อนๆสนใจแบบผม

คิดว่ามีทางเป็นไปได้รึเปล่าครับ??!! โห

กำลังโหลดข้อมูล .....
เสื้อ โหล คอ ย้วย

อย่าซื้อเลยค่ะ  ฮิ้ววว

กร๊าก 

<3.
 :42:รอพี่แอนเปิดให้ donate

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตอนนี้ก็ใส่อยู่ เสื้อโหลคอย้วยน่ะ

สนใจซื้อต่อมั้ยคะ  ฮี่ๆ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
กลับมาแว้วววว ฮือๆ~

อยากได้เหมือนกัน แต่ไม่เอารอยเปื้อนตรงคอนา... เอือม
ตอนนี้ที่รู้เสื้อไม่มีแล้วครับ หมด
รองวดต่อไป อาจจะทำใหม่ แล้วประกวดลายบนเสื้อด้วย

อันนี้อนาคตนะ ยังไงก็ต้องรอพระยักษ์

Today you , Tomorrow me.
มี 2 ตัว แต่ไม่ขายครับ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ขนาดคนไปมีตติ้งยังไม่ได้เลยครับ กร๊าก

งบน้อย
ใส่แล้วนมใหญ่

ผมประสบมากับตัวเอง
ใส่แล้วนมใหญ่

ผมประสบมากับตัวเอง

สามโกหกอย่าไปเชื่อ

ตูใส่แล้วเท่าเดิม  เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ใส่แล้วหัวนมออก

ประสบการณ์จากป๋ากัม  เกย์แอบ
สามโกหกอย่าไปเชื่อ

ตูใส่แล้วเท่าเดิม  เกย์แอบ

จริงเหรอ  หื่น

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นเสื้อรุ่นที่ถูกกล่าวขวัญเป็นอย่างมาก น่าอิจฉาคนที่เลือกเสื้อนะ กร๊าก

แต่ยังไงก็ยังพอมีหวัง ว่าจะได้ใส่กะเค้ามั่ง ฮิ้ววว

ประกวดออกแบบลายเสื้อ รางวัล จะเป็นอะไรน้อ (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
ตอนนี้ก็ใส่อยู่ เสื้อโหลคอย้วยน่ะ

สนใจซื้อต่อมั้ยคะ  ฮี่ๆ

ซื้อต่อๆ อย่าซักนะ  หื่น
เป็นเสื้อรุ่นที่ถูกกล่าวขวัญเป็นอย่างมาก น่าอิจฉาคนที่เลือกเสื้อนะ กร๊าก

แต่ยังไงก็ยังพอมีหวัง ว่าจะได้ใส่กะเค้ามั่ง ฮิ้ววว

ประกวดออกแบบลายเสื้อ รางวัล จะเป็นอะไรน้อ (แจ๋ว แจ๋ว)
ก็เป็นเสื้อสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: [1] 2 3