หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: T-SHIRT FESTIVAL # 2  (อ่าน 13495 ครั้ง)
ไปเจอหน้าคนไหนอิคิวๆอย่าลืมทักนะครับ ฮิ้ววว

คงไม่ได้เจออ่ะ วันนั้นคงถ่อสังขารไปลพบุรีละ  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คงไม่ได้เจออ่ะ วันนั้นคงถ่อสังขารไปลพบุรีละ  เกย์แอบ
เสียดายๆ
 ทศภาคอารีน่า ท่าเรือกรุงเทพนี่มันแถวๆไหนหรอครับ (เหงื่อแตกพลั่ก)

คลองเตยครับ

ไกลมาก เลยไม่ไป

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เกรงใจอะอิคคิว

แล้วถ้าเกิดไปแล้วบัตรหมด ตายห่านไกลนะเว้ยย  เอือม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
 ฮิ้ววว 50บาทเองจะไปกี่คนละครับตอนนี้ก็ยังมีขายอยู่
คลองเตยครับ

ไกลมาก เลยไม่ไป
คลองเตยนี่สายไรผ่านมั่งครับ

เลยศูนย์การประชุมสิริกิตไปนิโหน่ย (แต่ก็เยอะ)

http://kakazz.com  เกี่ยวกับผม : P

ยังไม่มีอะไรแน่นอนเลยไง

รอดูว่าพี่มันว่างมั้ย  ฮือๆ~

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
185  ค่ะ  

เลวยั้นเงา
ฮิ้ววว 50บาทเองจะไปกี่คนละครับตอนนี้ก็ยังมีขายอยู่คลองเตยนี่สายไรผ่านมั่งครับ

นั่งรถไฟจากหัวลำโพงไปลพบุรียังถูกกว่าอีก 0 บาทเอง  เกย์แอบ (บุคคลทั่วไป 28 บาท)

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

ใครอยากได้บัตรบอกนะครับ ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พ.ค. 2006, 00:55 น. โดย เป็นชื่อเรียกที่แสดงด้านซ้ายของความเห็นเรา » บันทึกการเข้า

เมิงจะไปไหม รถเมล์น่ะ

สาย 185 ย่ะ   โวย

เลวยั้นเงา
ปอ.185 รังสิต - คลองเตยครับ ต่อเดียว

อ้าวขอโทษครับ :44:185นี่ขึ้นที่หน้าม.ได้เลยเปล่าครับ

ได้   เหลือบ

ดูป้ายข้างหน้าด้วยล่ะ....  เหลือบ

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5