หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9

ผู้เขียน หัวข้อ: พระแอน (แตกหน่อ)  (อ่าน 25551 ครั้ง)
อลังการงานยิ่งดึกยิ่งเสียว ง่ะ
หลวงพี่ท่านไปดีแล้ว

เดี๋ยวสึกมาคงมีข้อคิดดีๆเยอะแยะ

โล่ง
ไปดี  เฮ้ย!?

<3.
จะไปสึกพระวันศุกร์นี้

เย่ๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

<3.
รับปั่นกันเถอะ ให้ดาวพร่างบอร์ด  กรี๊ดดดดด
กลับมา ยักษ์หัวใจวาย ดาวมหาลัยเยอะ  หื่น
ดาวเยอะ ก็ผ่อนน้อยดีนี่ครับ  คริคริ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตรึก...โป๊ะ   

เอ้าส่ง.. มุK   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ขับรถไปคนเดียวด้วย
รับสมัครผู้ติดตาม

กรี๊ดดดดด  อยากไปด้วย

แต่................. ฮือๆ~  ไม่สบายน่ะ 

เลวยั้นเงา
ขอไปด้วยคงไม่ทันแล้วสินะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สึกกลับมามีเลี้ยงฉลองมั้ยคะ (อิอิ)

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
พี่โบว์ไปกินฟูจิกัน  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 :33:ไปด้วยๆอยากเห็นหมี

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9