หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นเจ้าหนูจำไมกันเถอะ~  (อ่าน 29210 ครั้ง)
ทำไมถึงยาวไม่ใช่อะไรยาว  โวย

Las Noches Rubicundior
อันที่คุณคิดนั่นแหละครับ

แล้วมันคืออันไหนล่ะ
 :43:ก็ไอ้ที่กำลังปั่นนั้นแหละยาว

แล้วยาวแค่ไหนล่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

การโกหก คือ
ความจริง 10% ที่เหลือ............ก็จริง(เหรอ??)
 ยิ้มน่ารัก ก็แค่ที่เห็นไงคะ
             แล้วทำไมถึงต้องมองเห็นอะ?
  แป่ว

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
อุ๊ยสาวกใหม่ อย่าลืมไปแนะนำตัว+เผยผิวนะคะ  ฮิ้ววว

ว่าแต่ทำไมต้องทำงั้นล่ะ  หมีโหดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
จะได้รู้จักกันหล่ะมั้ง

แล้วทำไมต้องรู้จักด้วยนะ  ฮิ้ววว

เพื่อจะได้มีเพื่อนเพิ่มไงคะ
 ตกลงตรงกระจู๋แนะนำตัวโพสยังไง..ทำไมถึงทพไม่เป็น...?

Look in to my eyes  -  you will soul
What you mean to me
Search you heart  -  search your soul !!!
หนูคงยังไม่รู้สินะ  ยิ้มน่ารัก

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,1944.0.html

ยังไม่รู้จริงๆ (เหงื่อแตกพลั่ก)

แล้วมันอะไรล่ะ งง

การโกหก คือ
ความจริง 10% ที่เหลือ............ก็จริง(เหรอ??)
กระจู๋แนะนำตัวไง เกย์แอบ

แล้วทำต้องแนะนำ "ตัว" แนะนำ "คน" ได้มั๊ย ฮี่ๆ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
แนะนำคนไม่ได้ครับ เพราะถ้าคนมากๆ มันจะเละ
ทำไมต้องมองโลกในแง่ร้ายด้วยนะ

Today you , Tomorrow me.
เพราะไม่มองโลกในแง่ดีแต่มองโ,กในแง่ร้ายก็ดีนะเพราะจะได้ไม่ผิดหวังทำไมต้องหวัง งง

หวังแล้วมันลุ้นดี กรี๊ดดดดด

เอะ  แล้วทะไมต้องลุ้น งั้นเหรอ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
ลุ้นเพื่อให้ได้ความตื่นเต้น

เอ๊ะ แล้วจะตื่นเต้นไปทำไมเนี่ย  มึนตึ้บ

ตื่นเต้นแล้วเลือดสูบฉีดดี กึ๋ยๆ

ว่างั้นมั้ย?? งั้นเหรอ

การโกหก คือ
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]