หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเป็นเจ้าหนูจำไมกันเถอะ~  (อ่าน 29201 ครั้ง)
ตามนั้นค่า  ลันล้า
เราจะมาเป็นเจ้าหนูจำไมผู้น่ารักน่าหยอกและน่า... โวย กัน

แซมเปิลแบบนี้

#1 : ทำไมท้องฟ้ามันต้องเป็นสีฟ้าอ้ะ  กรี๊ดดดดด
#2 : ก็มันไม่เป็นสีแดงไงเล่า  โวย
        แล้วทำไมมันไม่เป็นสีแดงอ้ะ  กรี๊ดดดดด
#3 : ก็มันไม่ใช่หวานเย็นนี่หว่า  โวย
        แล้วทำไมมันไม่ใช่หวานเย็นเหรอ  กรี๊ดดดดด
#4 : เพราะว่าหวานเย็นมันเย็นมั้ง  โวย
        แล้วทำไมมันต้องเย็นอะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด
#5 : กูจะไปรู้เรอะ!!!!  โวย
        แล้วทำไมต้องไม่รู้ง่ะ  กรี๊ดดดดด
#6 : เอ่อ เพราะมันโง่มั้ง  ฮือๆ~
        แล้วทำไมต้องโง่  งั้นเหรอ

ขอร้องว่าอย่าพยายามพาดพืงไปถึงบุคคลนะคะ
แล้วก็อย่าวนไปให้มันซ้ำด้วย
คนที่มาตอบต่อจากเราต้องตอบแล้วถามทำไมต่อด้วย  หมีโหดดดด
อ้ะ เริ่มละนะ

ทำไมต้องปั่นกันมากๆ คะ  กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ก็เพราะอยากได้แต้มสองเด้งไงเคอะ

แล้วสองเด้งคืออะไรหรอเคอะ
มันไม่ใ่ช่สามเด้งไงล่ะ

แล้วทำไมสามถึงไม่เด้งล่ะคะ กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สองเด้งก็คือโพสต์ซ้ำกันสองครั้งไงครับ

แล้วทำไมไม่เรียกว่าเบิ้ลโพสต์ล่ะ
ก็เพราะว่าตูโพสต์ครั้งเดียวไง เลยเบิ้ลไม่ได้  ง่ะ
แล้วทำไมตูต้องโพสต์ครั้งเดียวอ้ะ  กรี๊ดดดดด

(เดี๋ยวมันได้วนแน่เลย)  ฮือๆ~

เพราะจะปั่นไง
ทำไมถึงจะปั่น

(รู้สึกมั้ยครับว่ามันแป้กๆ)
ไอ้ห่าน  โวย

วงเวียนจบลงเพียงแค่นี้  ฮิ้ววว
ไอ้ซ่าม  โวย
ทำไมต้องเป็นไอ้ซ่ามด้วยคะ เป็นไอ้ซามไม่ได้เหรอ  กรี๊ดดดดด

ไม่รู้
ทำไมถึงแป้ก  งง

Today you , Tomorrow me.
เพราะไม่มีคนเล่นครับ

ทำไมถึงไม่มีคนเล่น ?
ไม่รู้
ทำไมกูจะต้องตอบด้วยวะ

เพราะคุณควรจะตอบครับ

แล้วทำไมต้องถาม ?
เพราะผมจะตอบครับ เกย์ออก
แล้วทำไมต้องวนด้วยวะเนี้ย

เพราะผมจะวน

ทำไมต้องตั้งกระจู๋นี้ขึ้นมาเนี่ย

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เพราะพี่เดือนจะปั่น

ทำไมต้องปั่น
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 10