หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: fontตัวแรกค่ะ Yogurt_devil  (อ่าน 8740 ครั้ง)
เท่ดีครับ เจ๋ง
แต่ตัว ฆ.ระฆัง มันไงๆ ไม่รู้นะผมว่า
แล้วก็ ช.ช้าง กะ ซ.โซ่ เหมือนกันยังกะแฝดเทียม

สรุปแล้วคือ ทำต่อนะๆๆ ผมชอบบบบบ (ไก่ย่างฮอตแอนด์สไปซี่เดวิล  หื่น)

เท่ดีครับ เจ๋ง
แต่ตัว ฆ.ระฆัง มันไงๆ ไม่รู้นะผมว่า
แล้วก็ ช.ช้าง กะ ซ.โซ่ เหมือนกันยังกะแฝดเทียม

สรุปแล้วคือ ทำต่อนะๆๆ ผมชอบบบบบ (ไก่ย่างฮอตแอนด์สไปซี่เดวิล  หื่น)

เดี๋ยวจะลองแก้ไขค่ะ ลันล้า

ลา~ลัล~ล๊า
น่ารักจังค่ะ  หนูคิดจะทำเหมือนกันค่ะ  มันจะคล้ายกันเกินไปมั้ยคะเนี่ย  (จะทำต่อดีมั้ยคะเนี่ย คิดก่อนๆ)
ฟ๐นต์แรกยังสวยขนาดนี้ ฟ๐นต์ต่อๆไปคงสวยมากกว่านี้อีกแน่นอนค่ะ
อุ๊ยตาย น่ารักเว้ย ชิ

โดนยอขนาดนี้แล้ว
ลองทำตัวอื่นมาให้ดูด้วยเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากได้ครับ สวยดี ขอบคุณ  เหลือบ
กรุณาดูปีด้วยครับ หมีโหด~
ลองเลือกอีโมที่มันดูดีกว่านี้หน่อยครับ มันประชดๆ ไงก็ไม่รู้
หน้า: 1 [2]