หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: fontตัวแรกค่ะ Yogurt_devil  (อ่าน 8741 ครั้ง)

ไม่ค่อยดีเท่าไหร่นักนะคะ

เพราะเขาไม่เท่ากัน ปลื้ม

แล้วยังเว้นช่องไฟไม่เท่ากันค่ะ

เดี๋ยวจะไปแก้ค่ะ

ยังไงก็ปั่นกันหน่อยนะคะ ยิ้มน่ารัก

(ยังไม่เสร็จดีค่ะ ได้แค่นี้ แต่อยากให้ปั่นอ่ะค่ะ อิอิ)

ลา~ลัล~ล๊า
นี่ค่ะ

ลา~ลัล~ล๊า
  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด  กรี๊ดดดดด

น่ารักจังเลยยย

<3.
ดีแล้วครับ  ฮิ้ววว
สวยดี  ฮิ้ววว
อ๊า มีแต่ฟอนต์น่ารักๆ โผล่มา

แก้ใหม่หมดเว้ยๆๆๆ

เกิดวันเดียวกันปีเดียวกันแต่เก่งคนละโยชน์เลย ง่ะ

น่ารักมากค่ะ

ถ้าเสร็จครบชุดคงน่ารักแน่ๆ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ขอบคุณทุกๆคำพูดค่ะ ยิ้มน่ารัก

ลา~ลัล~ล๊า
คิดจะทำฟอนต์เดวิลเหมือนกัน..
แต่ที่คิดๆไว้เทียบกะอันนี้ไม่ติดเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)
เลิกๆ .. ทำฟอนต์ใหม่ดีกว่า   ฮือๆ~

ต่อไปคงเจอบนกล่องไก่ย่างฮอตแอนสไปซี่  เจ๋ง
ต่อไปคงเจอบนกล่องไก่ย่างฮอตแอนสไปซี่  เจ๋ง
ก๊ะห์ ฟรายด์ ชิกเก้น ภูมิใจเสนอ...
ไก่ทอด ฮอตฮิตชิดขวา รับประกันความเผ็ดนรกแตกด้วยพริกขี้หนูสิบดอกต่อไก่ 1 ชิ้น พร้อมเครื่องเทศรสจัดจ้าน !!

:33:อิอิ

ลา~ลัล~ล๊า
creative สุด ๆ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ฟอนท์แรกเหรอนี่  เจ๋ง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
น่ารักดีค่ะ  ยิ้มน่ารัก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น่ารักจัง  กรี๊ดดดดด

ตัว ช กับ ซ ดูคล้ายกันไปหน่อยนะ ยิ้มน่ารัก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: [1] 2