หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องอะไรที่ทำให้เสียน้ำตา  (อ่าน 59376 ครั้ง)
นั่นนิ้งค่ะ
หนิงอยู่นี่  หมีโหดดดด

ขอโทษครับ  ไหว้
นิ๊ง และหนิง นะครับจะจำใหม่ๆ ฮิ้ววว

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting

แต่มื้อนั้นอร่อยมากเลยนะ มาม่าปลากระป๋อง  ปลื้ม

กินไปคำเดียวเอง

ตอนนั้นอยากจะอ้วก เพราะเห็นหน้าเอ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ยิ้มน่ารัก ดีใจจัง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อรก็ดีใจจ้ะที่ได้รู้จักเอ  อ้วก

เช่นกันจ๊ะ  อ้วก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เหมือนหมีตอนได้ปลากระป๋องมะ  หมีโหดดดด

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
นึกได้แล้วว่าอะไรที่ทำให้เสียน้ำตา

การ์ตูนเรื่องเรฟ ตอนคำสาบานชั่วนิรันดร์ จากตอนก่อนหน้านั่นอารมณ์มันก็เศร้าอยู่แล้ว พอเจอฉากที่ซิกพูดว่า "ไม่ต้องเป็นกังวลอะไรทั้งนั้น ข้าจะปกป้องเจ้าจากทุกสิ่งทั้งปวง" น้ำตามันก็ไหลขึ้นมาเลย ฮือๆ~

ปกติอ่านการ์ตูนแล้วน้ำตาไม่ค่อยไหล นิยาย หนัง ก็ด้วย เป็นคนน้ำตาไหลยาก ก็มีตอนนี้ตอนนึงแหละ ที่น้ำตามันไหลเองโดยไม่รู้ตัว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ใช่ฉากซิกเฝ้าหลุมป่ะ

ใช่ค่ะ ฮิ้ววว

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"

อ่าน ล่าอสูรกายเล่ม 33 ฉบับจบมันหน่ะ  ฮือๆ~

เศร้า ซึ้ง  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior

อ่าน ล่าอสูรกายเล่ม 33 ฉบับจบมันหน่ะ  ฮือๆ~

เศร้า ซึ้ง  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

อ่าวมันจบแล้วหรอ ลืมตามไปเลยแฮะเรื่องนี้ ง่ะ
เคยซื้อจนเลิกซื้อไปแล้ว  (อิอิ)

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16]