หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: กองทัพอากาศแจกทุน...ป.ตรี  (อ่าน 5859 ครั้ง)
กองทัพอากาศให้ทุนการศึกษาแก่นิสิตนักศึกษา

กองทัพอากาศมีความประสงค์จะรับสมัครนิสิต นักศึกษา ซึ่งกำลังศึกษาระดับปริญญาตรี (เฉพาะภาคปกติ) รับทุนกองทัพอากาศ ประจำปี ๒๕๔๙ จำนวน ๒ ทุน ดังนี้

หลักสูตรสถาปัตยกรรมบัณฑิต สาขาภูมิสถาปัตยกรรมศาสตร์ จำนวน ๒ ทุน
หลักสูตรวิศวกรรมศาสตร์บัณฑิต สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง จำนวน ๒ ทุน

โดยเมื่อสำเร็จการศึกษาแล้วจะต้องรับราชการชดใช้ทุนเป็นเวลา ๒ เท่าของระยะเวลาที่รับทุนแต่อย่างน้อยไม่ต่ำกว่า ๕ ปี และจะได้รับการแต่งตั้งยศเป็นเรืออากาศตรี

ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดและยื่นใบสมัครด้วยตนเองได้ที่ กองนโยบายและแผน ชั้น ๔ กรมกำลังพลทหารอากาศ ถนนพหลโยธิน แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กรุงเทพมหานคร โทร.๐ ๒๕๓๔ ๒๐๑๖ และ๐ ๒๕๓๔ ๑๒๐๕ ในวันและเวลาราชการตั้งแต่บัดนี้จนถึงวันศุกร์ที่ ๓๐ มิถุนายน ๒๕๔๙

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ยักษ์แอน น่าจะรับซักทุนนะคะ  ฮิ้ววว

<3.
น่าสนครับ

แต่พอดีผมไม่อยากเป็นทหาร + ทุนสาขาที่ผมไม่สนใจ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
ไม่มีบริหารเหรอคะ พี่ซิก   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
มีทุนป.โทมั้ยคะ  ฮิ้ววว
ไม่มีบริหารเหรอคะ พี่ซิก   ฮิ้ววว

มีทุนป.โทมั้ยคะ  ฮิ้ววว

มีครับแต่ต้องมาเป็นข้าราชการทหารก่อนทุนมีเยอะครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
พี่ปาม เริ่มสนใจ อยาก  เกย์แอบ

<3.
พาฝากเข้าหน่อยคะ..อีกไม่นานจะจบแล้ว   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ไม่มีทุนนิเทศ  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พี่ปาม เริ่มสนใจ อยาก  เกย์แอบ

อยากอยู่ในความปลอดภัยของเขตทหาร  ฮิ้ววว
เขต  ทหารห้ามเข้า ???

ประชาชนเข้าได้่  ปลื้ม

ซวยเลย ตูดันจบแล้ว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: [1]