หน้า: 1 [2] 3 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณา ?  (อ่าน 15166 ครั้ง)
คือมันคุยกับผมในเอ็มน่ะครับ  ฮิ้ววว
ถือว่าเซนเซอร์แล้วกัน
ทำอย่างที่เราชอบ
ทำอย่างที่เราพอใจ

แต่มันอาจเจ๊งบ๊ง เลยก็นะครับ  กร๊าก

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
มีความสุขในการเขียนก็เขียนไป เหอะ เร่  

เอ๊ะ

เรี่ยไรเงืนคนใน f0nt  ไปโฆษณาหน้าเว็ปกระปุก  เกย์ออก เจ๋ง
เคยเห็นหนังสือเล่มนึง ชื่อว่า
How to be famous designer without losing your soul

น่าจะเป็นคำถามเดียวกัน
ส่วนบล็กเร่ เราชอบมากกว่าบล็อกพี่แอน
เอ๊ะ เคยบอกเป็นการส่วนตัวแล้ว แต่เอ็งไม่ยอมคุยด้วย

I ROCK , THEREFORE I AM
Dojin คืออะไรครับ ?
รู้สึกว่าไอ้ที่โด่เนี่ย มันหยาบคายไปหน่อยนะครับ น้องกอฟ

ปล แล้วไอ้เร่เอาข้อความส่วนตัวมาโพสทำไมว่ะ  เอือม

โดจิน
เอ่อ

อ้า

โอ๊ว  เกย์แอบ เกย์แอบ เกย์แอบ
โดจิน คือการ์ตูนที่วาดโดยยืมเค้าเรื่องจากการ์ตูน นิยาย อนิเม มาวาดในเรืองของตัวเองค่ะ
คล้ายๆแฟนฟิคชั่นน่ะ (แบบ โดจินFMAไรงี้) หมีหลายแนว หลายเรต ไม่ได้คิมูจิ๊ทั้งหมด

ส่งเป็น ฟวม เรื่อยๆ ก็เข้าท่า  ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ส่งเป็น ฟวม เรื่อยๆ ก็เข้าท่า  ฮิ้ววว

ที่แน่ ๆ คือตูไม่อ่าน ฟวม
ที่แน่ๆเพื่อนตูอ่าน ฟวม  ฮิ้ววว

สรุปว่าเร่จะหาเสียงครับ!!!
เคยเห็นหนังสือเล่มนึง ชื่อว่า
How to be famous designer without losing your soul

น่าจะเป็นคำถามเดียวกัน
ส่วนบล็กเร่ เราชอบมากกว่าบล็อกพี่แอน
เอ๊ะ เคยบอกเป็นการส่วนตัวแล้ว แต่เอ็งไม่ยอมคุยด้วย
ไม่กล้าคุยด้วยครับ  ง่ะ
เพราะไม่รู้จะงัดอะไรมาคุย

ถ้าเขียนใน exteen นี่ อย่างน้อยก็มีคนหลงมาอ่านครับ
แต่ผมเขียนในบล็อกเก้อ ดังนั้น ถ้าไม่เผยแพร่เลย ก็ไม่มีใครอ่าน

แล้วไม่มีใครอ่าน จะเขียนไปทำไม ?

อ้าวก็มีความสุขที่จะเขียนไม่ใช่เหรอ ?

ใช่ครับ แต่บางทีความรู้สึกลึกๆมันก็อยากให้มีคนมาอ่าน มาด่าก็ได้ มาชมก็ได้ อย่างน้อยก็สนใจหน่อยเหอะสักคนหนึ่งก็ยังดี
ถ้าสมมุติว่าอะไรที่ไม่อยากให้คนอื่นอ่าน ผมก็จะเขียนมันเก็บไว้ในใจ

ถามว่าถ้าวันหนึ่งบล็อกผมไม่มีคนมาอ่าน
ผมก็ยังรักษาอัตราการอัพที่ช้ากว่าอัตราเร็วในวงโคจรของวัตถุมวลมากที่อยู่ใกล้วัตถุมวลมาก (ตามสูตรทีกำลังสองเท่ากับสี่พายกำลังสองเอกำลังสามส่วนจีเอ็มหนึ่งบวกเอ็มสอง) เหมือนเดิม
ถึงแม้จะรู้สึกโหวงเหวงก็เหอะ

แต่การที่มีคนมาอ่านบล็อกผมเป็นเหมือนกับอย่างแรกเลยคือ มีคำติ (ขอบใจไอ้เคนมากที่ไปคอมเม้นต์ตูตอนนั้น) และคำชม
และอย่างที่สามคือบล็อกไม่โหวงเหวง
ถึงจะมีความสุขในการเขียนอยู่แล้วก็ตาม
แต่ก็มีความสุขมากขึ้นที่มีคนมาสนใจงานของตัวเอง
ฮิ้ววว

"โดจินที่ไหนวะก๊อพ"

ยังไม่ได้รับคำตอบเลยครับ ฮิ้ววว

งบน้อย
เฮ้ยย  ฮือๆ~
 :21:บล็อกเร่อ่ะ เพื่อนนานาบอกเข้าใจยาก
แต่พี่คนนึงบอกว่าสุดยอดมากๆ เร่เขียนดีโคตร แล้วก็ซุ่มอ่านเงียบๆ (เพราะคอมเม้นต์ในบล็อกเก้อไม่เป็น)

:42:ทำอะไรก็ทำไปเหอะ

ยังไม่ได้รับคำตอบเลยครับ ฮิ้ววว

เว็บอะไรซักอย่าง ที่แน่ ๆ คือมันสะอาดและมีเยอะมาก

เข้าเว็บนี้มาได้ปีนึงแล้ว ยังดูไม่หมดเลย  คริคริ
โดจินชิ เฮนไต ยูริ ยาโอ้ย

ของชอบ  หื่น
หน้า: 1 [2] 3 4 5