หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปแอบถ่าย/เหี้ยจริงๆ  (อ่าน 14077 ครั้ง)
http://s63.yousendit.com/d.aspx?id=24TCZ0XQDBKGZ0JSXBAQEIZQ66

ความจริงไม่ได้จะเอามาใส่แตกฟอง แต่คิดดูอีกที
ผมว่าเรื่องนี้ควรจะเปิดเผยให้คนทั่วไปเห็นครับ ถึงความเหี้ย ของโลกยุคนี้สมัยนี้

ไม่เข้าใจจริงๆ ว่ามันทำไปได้ยังไง
กลางวันแสกๆ บนสนามหญ้าริมสระน้ำ...

วันนั้นผมบังเอิญผ่านไปเจอพอดีเลยถ่ายวิดิโอมาให้ดูครับ

เอามั่ง
Here  ฮิ้ววว

<3.
 ฮิ้ววว เฮียร์

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เอ่อ โหลดตั้งนาน  หมีโหดดดด

เหี้ยจริงๆ  หมีโหดดดด

สวนลุมรึเปล่าคะนั่น
วันอาทิตย์ไปสวยลุมมา
เหี้ยเต็มเลย  หมีโหดดดด

<3.
อุ๊ย เหี้ย  ยิ้มน่ารัก
เห็นหัวข้อตูก็รู้คำตอบแล้ว  ฮี่ๆ

Today you , Tomorrow me.
เดาออกตั้งแต่หัวข้อเช่นกัน
แต่ก็อดโหลดมาดูไม่ได้  ง่ะ

เต่าจริงๆด้วย

I ROCK , THEREFORE I AM
ธรรมศาสตร์ศูนย์รังสิตครับ

ตัวนี้ชื่อสมพล... ยาวประมาณ เมตรครึ่ง

ลันล้า

เอามั่ง
รู้ตั้งแต่เห็น 2-3 โพสค่ะ

สรุปคือเป็นคลิปคนมีเซ็กซ์กันตรงสนามหญ้าใช่มั้ยครับ  หมีโหดดดด

สรุปคือเป็นคลิปคนมีเซ็กซ์กันตรงสนามหญ้าใช่มั้ยครับ  หมีโหดดดด

ถ้าเป็นอย่างที่ห่าโอเอ๊กซ์สันนิษฐานไว้จะได้เปิดดู

ถ้าเป็นอย่างที่ผมคิดไว้จะได้ไม่เสียเวลาเปิดดู

สงสัยจะเป็นอย่างหลัง

งบน้อย
โธ  ... เน็ต 56K ของดิฉัน รอลุ้นตั้งนมนาน

ฮือๆ~
ซึ้งจนน้ำตาไหล  ฮิ้ววว
โธ  ... เน็ต 56K ของดิฉัน รอลุ้นตั้งนมนาน

ฮือๆ~

นึกว่า ... ล่ะสิ  ฮิ้ววว
 โวย โวย โวย
หน้า: [1] 2 3