หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกมุมของทักษิณ (ลองอ่านดูครับ)  (อ่าน 9131 ครั้ง)
ไม่ได้ตั้งใจจะดี

แต่ก็มีดีบ้าง นืดหน่อยครับ
เรียกว่าเป็นการออกความเห็นดีกว่ามั่ง

ส่วนตัวชอบอ่านนะ แอบอ่านเงียบๆ

ลันล้า

ปล.เขาอาจจะมองไม่ถึงขนาดนั้นมั่งไอซ์ เพราะถ้ามองแบบง่ายๆ ทักษิณดีจริงๆค่ะ

โครงการเขาดีมากนะ(มองระยะสั้นน่ะ)

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
มีสรรเสริญย่อมมีนินทา

แต่เราอยู่กับเพื่อนมีหน้าที่เนียน ลันล้า
เรียกว่าเป็นการออกความเห็นดีกว่ามั่ง

โครงการเขาดีมากนะ(มองระยะสั้นน่ะ)

เห็นด้วยค่ะ  :42

<3.
ยาวเกินไปไม่อ่านครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
การเมืองอีกละ

ขี้เกียจอ่าน

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มันเป็นเรื่องละโว้ต่างหาก
งงว้อย...

2 เร่

3 ฟ้า

ต่อไปเดี๋ยวก็คง

8 อ๋าห์

15 กัมส์

ได้ปวดหัวตายกันพอดี...  เอือม

เอามั่ง
30 เต่า  ฮิ้ววว

เวียนหัวค่ะ  ง่ะ

<3.
เหม็นครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เวียนเทียนดีกว่า

ได้บุญนะ
 :42:เย้ มีกี่ฟ้านี่

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ม่วงได้ไหมครับ เกย์แอบ

เอาเนียนๆ
 เอือม พวกเอ็ง
หน้า: 1 [2] 3 4