หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ รด.  (อ่าน 45029 ครั้ง)
รด. ปีนี้ เค้าบอกว่า

ต้อง

1.ซิทอัพ 40 ที ใน 2 นาที
2.วิดพื้น  26 ที ใน  2 นาที
3. วิ่ง 800 เมตร ใน 3 นาที กะอีก 8 วินาที

เป็นยังไงบ้างครับ เมื่อเทียบกะปีก่อนๆ

ผมเองยังไม่รู้จะทำได้หรือเปล่า ต้องไปฟิทก่อน
เปลี่ยนอวตาร แล้วก็ยัง - ถล่มทลาย   ฮิ้ววว
มีคน + ให้ตั้งเยอะ

ที่ถล่มทลายนั่นมัน ของเก่า ตะหากครับ
รุ่นพี่บอกให้กุ้งเต้นซักสิบห้าทีก็สบาย ๆ แล้ว

เอาเข้าจริง สองทีก็หน้ากระแทกพื้น  ฮือๆ~
เห็นเค้าบอกว่าหน้าตาผ่านทุกอย่างก็ผ่านนะ

อย่าง หลั่ง สาม ก๊อพ เร่ เคน เป็นต้น  จ๊วบ
แล้วผมล่ะครับ

ไม่ผ่านหรอ  (เหงื่อแตกพลั่ก)
 เหลือบ
เห็นเค้าบอกว่าหน้าตาผ่านทุกอย่างก็ผ่านนะ

อย่าง หลั่ง สาม ก๊อพ เร่ เคน เป็นต้น  จ๊วบ

ตามนี้น่ะนะ
เคยคิดอยากจะเรียน รด.เหมือนกันน่ะ

แต่แม่ห้ามไว้   ฮิ้ววว เพราะเดี๋ยวจะถึกไปมากกว่านี้ 

เลวยั้นเงา
รด. อีกที
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,2920.0.html

เขาชนไก่ที่รัก
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,4697.0.html

Today you , Tomorrow me.
รู้สึกสิบปีที่ผ่านมาจะเหมือนเดิมนะ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
รู้สึกสิบปีที่ผ่านมาจะเหมือนเดิมนะ ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง

ป๋าอย่าพูดถึงจำนวนปี มันแสลงใจ   ง่ะ

ผมนึกว่าพึ่งไปเข้าค่าย ร.ด. อยู่เมื่อไม่นานนี่เอง ประทับใจไม่ลืม  ปลื้ม

มีใครได้รับจดหมายให้ไปรับการฝึกบ้าง ผมได้รับ แต่ไม่ได้ไป ตอนนี้ไม่เห็นมันมาอีก อยากไป

[ว่างให้เช่า]

จ๊วบ

ผมไม่ต้องเรียนรด.ครับ ลันล้า

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รด. ปีนี้ เค้าบอกว่า

ต้อง

1.ซิทอัพ 40 ที ใน 2 นาที
2.วิดพื้น  26 ที ใน  2 นาที
3. วิ่ง 800 เมตร ใน 3 นาที กะอีก 8 วินาที

เป็นยังไงบ้างครับ เมื่อเทียบกะปีก่อนๆ

ผมเองยังไม่รู้จะทำได้หรือเปล่า ต้องไปฟิทก่อน
ทำไมมันดูง่ายจัง?

(จากที่ดูข้อ1ผ่านฉลุยเลย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ซิทอัพ ขาเหยียดตรงนะครับ ห้ามงอ

ดันพื้น อกแตะพื้นด้วยครับ

ยังไม่ได้ลองทำดูเลย ว่าซิทอัพ ขาไม่งอ จะเป็นยังไง

รู้แต่ว่า ทำให้หลังเสีย -*-
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 13