หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: How to sIFR?  (อ่าน 30597 ครั้ง)
ฮิ้ววว

หลังจากดองมานาน
เสร็จแล้วครับ

http://zf.f0nt.com/sifr/
 เจ๋ง

ซุ่มเงียบเลยวุ้ย (+5)

Today you , Tomorrow me.
เยี่ยมๆ  เจ๋ง

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
เยี่ยมมากครับ บอกไปผ่านจู๋ ขุดหลุมฯ แล้ว  เจ๋ง
+

เย้ๆๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ตกลงมันต้องลงโปรแกรมอะไรก่อนหรือเปล่า  งง

[ว่างให้เช่า]
แฝล่ชครับ
ยอดเยี่ยมเลยเพ่ แจ่ม ๆ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
เจ๋ง เจ๋ง
 ชิ เชอะ
ทำเสร็จก่อนเรา

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
คำถาม:

ถ้าปกติใช้ font unicode มันจะ embed ไปทั้งก้อนหรือเปล่าครับ? ผมชอบที่มัน anti-alias แต่ถ้าต้องฝัง ไทย ญี่ปุ่น จีน อังกฤษ ... ลงไปหมดนี่คงต้องคิดอีกที  (เหงื่อแตกพลั่ก)

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
ฝังเฉพาะภาษาที่ใช้ซีครับ
 เหลือบ อืม ใช้ทั้งหมดที่ว่ามา แต่ใช้ไม่พร้อมกันเท่านั้นเองครับ  เหลือบ เหลือบ กะจะเอามาทำตัวชื่อ topic ใน blog

Viens petite fille dans mon comic strip Viens faire des bull's, viens faire des WIP!
Des CLIP! CRAP! des BANG! des VLOP! et des ZIP! SHEBAM! POW! BLOP! WIZZZZZZ!
ถ้าจะใช้ทุกตัวก็ต้อง embed ทุกตัวครับ  ฮิ้ววว
แต่ถ้าจะใช้เป็นบางตัว ก็ใส่ตัวอักษรที่ต้องการลงในช่อง "Include Special Character" ครับ

แต่ที่ภาษาไทย embed ทุกตัวเพราะเราใช้ภาษาไทยเป็นหลักไงครับ
แต่ถ้าจะใช้ภาษาจีนหรือญี่ปุ่นนี่ ผมไม่แนะนำนะครับ เพราะถ้า embed ทุกตัวแล้วจะไฟล์จะใหญ่
 ฮิ้ววว ฮิ้ววว ฮิ้ววว งั้นคงต้องใช้แบบบ้านๆเดิมๆต่อไป

หน้า: [1] 2