หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีfontอัสนีวสันต์ชุดเด็กเลี้ยงแกะ  (อ่าน 9497 ครั้ง)
ไม่เกิดครับ ไม่เห็นสวย ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 ง่ะ โธ่ว เคน ข้าอยากให้ มานทำให้เหนื่อย  โวย
ถ้ามันเหนื่อยแล้วไขมันลดอาจจะหล่อกว่าพี่กัมก็ได้นะครับ ผมยอมไม่ได้ครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 เกย์แอบ อุ๊ย เคนห่วงพี่ด้วย
 ไม่เป็นไร ถึงเจ้าห้าโอจะผอมกว่า แต่เรื่องความหล่อ
พี่กินขาด  ฮิ้ววว
ตอนนี้ยังเป็น Lettering อยู่ครับ
ฟันธง ถามมาแล้ว

I ROCK , THEREFORE I AM
แกรมมี่มีกะตังค์เป็นกระบุง
เขาเขียนเป็นฟอนต์ วันเดียวเสร็จ
แต่ไม่รู้จะทำไปทำไม

หน้า: 1 [2]