หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับการนอนไม่หลับ  (อ่าน 39928 ครั้ง)
เดี๋ยวนี้หลับสามทุ่มครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากหลับเมื่อไหร่ก็หลับได้  รู้สึกดีจัง  ลันล้า
มีปัญหาส่งงานไ่ม่ทัน
อยากนอนไม่หลับบ้าง

ง่วงชะมัด อดนอนไม่เป็นแล้ว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
นอนหลับดีแต่ก่อนนอนมีปัญหาการพลิกตัวครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นอนหลับดีแต่ก่อนนอนมีปัญหาการพลิกตัวครับ

พลิกตัวไม่ได้เพราะติดพุงหรือค่ะ ฮี่ๆ

สิ่งเดียวที่ฉันรู้ ตือ  ฉันไม่รู้อะไรเลย
เปล่าครับ สามเอานมเบียดซะอึดอัดไปหมด เกย์แอบ

ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

เดี๋ยวนี้หลับง่าย
เพราะนอนเที่ยงคืน ตื่นตีห้า  ฮิ้ววว

<3.
เดี๋ยวนี้หลับง่ายเพราะอ่านการ์ตูนเป็นปึก หลับสบายยย เกย์ออก

ฮิ้ววว  นอนตีห้า

ตื่นเที่ยง....

(โชคดีเทอมนี้ลงบ่ายตลอด   ฮิ้ววว)

เลวยั้นเงา
ขุดค่ะ

มีเพื่อนนอนไม่หลับค่ะ
ไปหาหมอ ขอยานอนหลับมากินก็นอนไม่หลับ
เห็นบอกว่าสภาพห้องที่หอมันแคบ อับลมเลยนอนไม่หลับ
ออกกำลังกาย พยายามทุกอย่างแล้ว ไปนอนห้องเพื่อนเกือบทั่วหอแล้ว แต่ก็นอนไม่หลับ

ไม่รู้จะช่วยยังไงค่ะ  ง่ะ
ใครพอจะมีวิธีดีๆ มั่งมั้ยคะ  ง่ะ
(มันนับถืออิสลาม นั่งสมาธิไม่ได้ค่ะ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ฝังเข็ม

งบน้อย
แหงะ
จริงเหรอ  เอือม

จริง ฮิ้ววว

งบน้อย
 ง่ะ
มันอยู่หาดใหญ่นะคะ  ง่ะ

หาดใหญ่คลีนิกแผนจีนเยอะแยะ หมีโหดดดด

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13