หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับการนอนไม่หลับ  (อ่าน 39945 ครั้ง)
เออ  หมีโหดดดด

ฮิ้ววว  เคยไม่หลับช่วงนึงค่ะ

อาศัยแอกติเฟดไปประมาณ 2 เม็ด
ตื่นมาอีกที  เที่ยงของอีกวนนึง    เหลือบ

หรือไม่...น้ำมันอโรม่า กลิ่นลาเวนเดอร์หยดลงหมอน
 กรี๊ดดดดด  ก็หลับสบายดีนะคะ

ก่อนนอนอย่าพยายามกระตุ้นตัวเองด้วยการกินชา กาแฟ
ดื่มนมอุ่น ๆ หรือน้ำเต้าหู้สักแก้ว..บิสกิตสัก 2-3 ชิ้น ก็โอเคค่ะ

คือ...พอจะรู้มาเท่านี้   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ถ้านอนไม่หลับ วันแรกก็ไม่ต้องนอน
วันที่สองไม่หลับก็ไม่ต้องนอน
วันที่สาม ต่อให้ไม่อยากนอน มันก็หลับ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ถ้านอนไม่หลับ วันแรกก็ไม่ต้องนอน
วันที่สองไม่หลับก็ไม่ต้องนอน
วันที่สาม ต่อให้ไม่อยากนอน มันก็หลับ  ฮิ้ววว

มันแล้วแต่คนค่ะ (นัทว่านะ)

โวย  เพื่อนนัทตายไปเป็นอาทิตย์ นัทก็ไม่หลับเป็นอาทิตย์เหมือนกันค่ะ 

เลวยั้นเงา
อ๋อ... นอนไม่หลับ คิดหาทางลัดไปพบเพื่อนเหรอ   ฮิ้ววว

อ๋อ... นอนไม่หลับ คิดหาทางลัดไปพบเพื่อนเหรอ   ฮิ้ววว

ฮิ้ววว  นัทไม่ต้องไปพบเองค่ะ....มันมาหาเองถึงที่

อยากให้นัทไปหาตอนสิ้นอายุขัยบ้างไหมคะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
อ้าว... ยังไม่สิ้นอีกเหรอ  (อิอิ)

เหลือบ  ที่มาตอนไปเกะ...คงเป็นวิญญาณค่ะ

แต่มันก็เหมือนจริง ๆนะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
แต่มันก็เหมือนจริง ๆนะ   ง่ะ

ยอมรับ ไม่เถียงสักคำเลยล่ะ   ฮี่ๆ

โวย โวย

ฮือๆ~

เลวยั้นเงา
ตามนี้ครับ  เกย์แอบ

ปล.KTTA-50-L จ่าเองล่ะ  เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิ.ย. 2006, 02:22 น. โดย จ่าพาราเบลลั่ม » บันทึกการเข้า

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เป็นเหมือน จขกจ อะคับ
 เหลือบ  สงสารตาศักดิ์จัง 

เลวยั้นเงา
 เหลือบ ยังไม่ทันเปิดตัว

ตาย ห้า โอ ซะและ
เคยนอนไม่หลับเพราะความรักครับ ฮิ้ววว
แก้ด้วยซืทอัพ 50 ที วิ่งอีก 2 รอบสวนลุม เดี๋ยวนี้หลับได้ทุกที่เลย ฮิ้ววว

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13