หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับการนอนไม่หลับ  (อ่าน 39926 ครั้ง)
เปลี่ยนได้ครับ

สักครู่ครับ จะให้เหมือน โฟโต้ hunt นั่นเลยมั้ยครับ
เปลี่ยนได้ครับ

สักครู่ครับ จะให้เหมือน โฟโต้ hunt นั่นเลยมั้ยครับ
เอารูปนี้แหละ ผ่าน!

รูปนี้เป็นไง

ไปกล่อมให้ไหมคะ  ยิ้มน่ารัก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

รูปนี้เป็นไง

โอ้ว น่ากลัวจริงๆ (เอารูปตูมาโพส เดี๋ยวเถอะ)
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ดูหน้าสิ

อู้ววววววว
โอ้วววววว
เย่ส์สสสส

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หล่อมากเลยค่ะ
โอ้ว ปร๊ะจ้าวห์

คนเวียตนาม กระเปรี๊ยง กระปร๊วง ปรุ๊ง ปร๊างมาก   เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก
อ้าวเฮ้ย นี่ด่าแม่ตูเหรอ  ฮิ้ววว
แม่เร่เป็นคนเวียดนามก๋าเจ้า  ง่ะ
เฮ่ย

สาระไปไหนแล้ว  เอือม

ตบกลับเข้าเรื่อง

ทำยังไงให้ตื่นด้วยนาฬิกาปลุกครับ
ถูกเรื่องเปล่าวะ
วางไว้ใกล้ๆ หูให้มากที่สุดค่ะ   ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
ต่อลำโพงขยายเสียงปรับเสียงดังสุด ฮี่ๆ

เฮ่ย

สาระไปไหนแล้ว  เอือม

ตบกลับเข้าเรื่อง

ทำยังไงให้ตื่นด้วยนาฬิกาปลุกครับ
ถูกเรื่องเปล่าวะ

ต่อหูฟัง แล้วครอบหูไว้เลย

ปล. วันนี้เราจะทักนายแล้วนะ แต่นายวิ่งหนีเราทำไมอะ เยิ้มมมมมม~~~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พ.ค. 2006, 23:51 น. โดย VietMinH » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 13