หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปัญหากับการนอนไม่หลับ  (อ่าน 39941 ครั้ง)
รับประทานพาราเบลลั่มซิครับพี่ศักดิ์ นอนหลับได้เแน่  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยกินไปสองเม็ด แต่ไม่หาย
ขี้ออกมายังเอาไปยิงได้นะ

อีกวิธีไม่ดีนัก(รึเปล่า) ดื่มเบียร์สักสองป๋องครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เคยกินไปสองเม็ด แต่ไม่หาย
ขี้ออกมายังเอาไปยิงได้นะ

อีกวิธีไม่ดีนัก(รึเปล่า) ดื่มป๋องเบียร์สักสองป๋องครับ
เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
(มุกอมตะของพี่เจฟ  ฮิ้ววว)
พาราเบลลั่มที่ผมพูดถึง  ฮิ้ววว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อุดมไปด้วยแร่ธาตุโลหะุและสารตะกั่ว  เฮ้ย!?

ผมใช้วิธีนอนดูหนังไปเรื่อยๆ น่ะครับ
เผลอแว้บเดียวก็ร่วงแล้ว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พาราเบลลั่มที่ผมพูดถึง  ฮิ้ววว

เจฟ!!!!!!  โวย
เอ่อแบบว่า...พี่อยากหลับแล้วสามารถตื่นขึ้นมาได้อีกน่ะ
ไม่ใช่หลับยาว ไม่ฟื้นเลย เฟ้ย

ออกกำลังกายก็ดีฮะ ไว้จะลองดู
ว่าแต่ช่วงนี้ผมก็เริ่มเหมือนพี่ศักดิ์แล้ววุ้ย เหอๆๆ

ว่าแต่ช่วงนี้ผมก็เริ่มเหมือนพี่ศักดิ์แล้ววุ้ย เหอๆๆ

อ๋อ.. หิวพาราเบลลั่มเหมือนกันหน่ะเหรอ  กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
(อิอิ) เฮียโอ้เอ้พูดได้แทงใจมากๆ

อ่านหนังสือดีพี่ศักดิ์ เดี๋ยวก็หลับ  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
กินคุักกี้

เดี๋ยวก็หลับ (ตลอดกาล) ฮิ้ววว
กินคุ๊กกี้นุชดิพี่ศักดิ์ เดี๋ยวก็หลับ  ฮิ้ววว
กร๊าก
 เจ๋ง  เอาเลย หากินให้ได้นะ

โวย

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 13