หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ้า!บ่าว/สาวใต้ยกมือขึ้น  (อ่าน 7315 ครั้ง)
อ๋อ ดูแผนที่แล้ว อยู่แถวราชดำเนินนี่เอง

อย่ามาพูดเล่นๆให้เราไปนะ ไปจริงๆนะเออ
แต่ไปแล้วต้องรับผิดชอบชีวิตเราด้วยนะ ไม่รู้จักใครแถวนั้น
เพราะไม่ได้จะไปนครไง จะกลับพังฮา แต่ถ้าท้าให้ไปล่ะก็...

I ROCK , THEREFORE I AM
 เกย์ออก มาสิเค๊อะ

ถึงขุดถนนอยู่ ก็เข้าร้านได้ครับ  กร๊าก
เกย์ออก มาสิเค๊อะ

ถึงขุดถนนอยู่ ก็เข้าร้านได้ครับ  กร๊าก

ก็บอกว่าอย่าท้า  โวย

I ROCK , THEREFORE I AM
ก็บอกว่าอย่าท้าต่อย ไอ้สัด หรือแกจะเอา  โวย
ก็บอกว่าอย่าท้า  โวย

อย่าหลงกลสามมันเก้อ เดี๋ยวกลับมาเลือดสาดแบบเร่  เกย์ออก

[ว่างให้เช่า]
เป็นลูกครึ่งสุราษฎร์ธานี-นครสวรรค์

พอไหวไหมครับ?
หน้า: 1 2 [3]